அடாடா.. இதுக்கு அந்த அசல் பையன் பண்ணுனது எவ்ளோ பரவால்ல போலயே…! இலங்கை ஜனனியிடம் எல்லை மீ றி ய போட்டியாளர்…!! வெளியான வீடியோவால்… கடுப்பான நெ ட் டி செ ன் க ள்…!!!

பிக் பாஸ்

பிரபல தொலைக்காட்சியில் ஒளிபரப்பாகி ஹி ட் ட டி த் த  ரி யா லி ட் டி நிகழ்ச்சியான பி க் பா ஸ் நிகழ்ச்சியின் 6 ஆவது சீ ச ன் 3 வாரங்களை கடந்து நல்ல வரவேற்புடன் சென்று கொண்டிருக்கிறது. ஆரம்பத்திலிருந்தே பி க் பா ஸ் ரசிகர்களின் கண்களுக்கு உறுத்தலாக இருந்து வந்த விஷயம் என்னவென்றால் அது அசல் கோளாறு பெண் போட்டியாளர்களிடம் செய்த லீ லை க ள் தான்.

இவரது சி ல் மி ஷ ங் க ள் எல்லை மீற சென்ற வாரம் ஆண்டவர் அசல் கோ ளா றை பி க் பா ஸ் வீட்டிலிருந்து வெளியேற்றிவிட்டார். இப்படியிருக்கும் நிலையில் ராபர்ட் மா ஸ் ட ர் ஆரம்பத்தில் இருந்தே ரஷிதாவிடம் வ லி ந் து வ லி ந் து பேசி எப்படியாவது வலையில் சி க் க வைக்கும் முயற்சியில் இறங்கியுள்ளார். ஒருவேளை ஒ ர் க வு ட் ஆகிவிட்டால் அடுத்த கவின்-லாஸ்லியா ஜோடி இவர்கள்தான் என பேச்சும் வந்து கொண்டுதான் இருக்கிறது.

இந்நிலையில் அசல் கோ ளா று பி க் பா ஸ் வீட்டில் இருந்து சென்றதும் பெண் போட்டியாளர்களுக்கு பாதுகாப்பு கூடி விட்டது என ரசிகர்கள் நினைத்து கொண்டிருந்தார்கள். அதில் மண்ணை போடும் விதமாக இலங்கை பெண் ஜனனியிடம் ராம் எல்லை மீ றி விளையாடும் வீடியோ ஒன்று வெளியாகி அ தி ர் ச் சி யை கொடுத்துள்ளது. தற்போது அசல் இடத்தினை ராம் பிடித்துவிடுவார் போல என தோன்றுகிறது.

ராம் ஜனனியிடம் எல்லை மீ றி விளையாடிவரும் வீடியோ இணையத்தில் வை ர லா க ப ர வ பி க் பா ஸ் ரசிகர்களும், நெ ட் டி செ ன் க ளு ம் க டு மை யா க விமரிசித்து வருகிறார்கள். இன்னும் எத்தனை கொ டு மை க ளை த் தான் பாக்குறதோ என நடுநிலை நெ ட் டி செ ன் க ள் பு ல ம் பி வருகிறார்கள் அந்த விடியோவை பார்த்து.

BM

Leave a Reply

Your email address will not be published.