பாண்டியன் ஸ்டோர்ஸ் சீரியலில் ப வ் ய மா க நடித்திருந்த ந டிகையா இது…? இவ்ளோ மா ட ர் னா மாறீட்டாங்களே…?? இளசுகளை சு ண் டி இ ழு க் கு ம் புகைப்படம்…!!!

சினிமா

சின்னத்திரையில் இருந்து வெள்ளித்திரைக்கு செல்லும் ந டிகைகளின் எண்ணிக்கை வருடத்துக்கு வருடம் அதிகரித்து கொண்டுதான் இருக்கிறது. முன்பெல்லாம் வெள்ளித்திரையில் மா ர் க் கெ ட் போன ந டிகைகள் சின்னத்திரையில் தஞ்சம் புகுந்து நடிப்பை தொடருவது வழக்கமாக இருந்தது. அனால் தற்போது நிலைமை தலைகீழாக மாறிப்போய் உள்ளது.

அந்த வகையில் பாண்டியன் ஸ் டோ ர் ஸ் சீரியலில் முல்லையாக நடித்த காவ்யா அறிவுமணியும் இனைந்து விட்டார். பாண்டியன் ஸ் டோ ர் ஸ் சீரியல் அண்ணன் தம்பிகளுக்கு இடையேயான பா ச பி னை ப் பை கருவாக வைத்து எடுக்கப்பட்டுவரும் சீரியலாகும். இந்த சீரியலில் ஆரம்பத்தில் முல்லை கதாபாத்திரத்தில் ம றை ந் த ந டிகை சித்து நடித்திருந்தார்.

அவர் ம றை வு க் கு பின் அடுத்த முல்லையாக காவ்யா அறிவுமணி நடித்து வந்தார் சென்ற சில மாதங்களுக்கு முன் படிப்பை தொடர போவதாக கூறி சீரியலில் இருந்து வி ல கி விட்டார். மேலும் இவருக்கு சினிமா வாய்ப்புகளும் குவிவதால் இந்த முடிவு எடுத்துள்ளதாக சினிமா வட்டாரங்கள் தெரிவிக்கின்றன. புடவையில் குடும்ப கு த் து விளக்காக தோன்றிவந்த காவிய சினிமாவுக்கு ஏற்ப க வ ர் ச் சி காட்டவும் தற்போது பயிற்சி எடுத்துக்கொண்டுள்ளார் போல.

ஏனெனில் தற்போது இவர் வெளியிடும் புகைப்படங்கள் அந்தமாரி இருக்கிறது.புடவை காட்டிக்கொண்டு பவ்யமாக இருந்தால் சினிமாவுக்கு செ ட்  டா கா து அல்லவே அதனால் தான் ஜி ம் சென்று உ ட ற் க ட் டை மேம்படுத்தி வருகிறார் காவிய. அப்டி ஜி ம் மி ல் குட்டை டி ரௌ ச ர் அணிந்து ஒ ர் க வு ட் செய்யும் புகைப்படங்களை இணையத்தில் வெளியிட்டுள்ளார் காவ்யா.

இதனை பார்த்த நெ ட் டி செ ன் க ள் பாண்டியன் ஸ் டோ ர் ஸ் சீரியலில் ப வ் ய மா க நடித்திருந்த ந டிகையா இது என வாயை பி ள ந் து விட்டனர்.

BM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *