பல கோடி செலவில் பிரம்மாண்ட வீடு கட்டும் வி ஜ ய் டிவி சீரியல் ந டிகை…! இவங்களுக்கெல்லாம் இவ்ளோ காசு எங்கிருந்துதா வந்துச்சோ…???

சினிமா வைரல் வீடியோ

பிரபல தொலைக்காட்சியில் ஒளிபரப்பாகும் சீரியல்களில் வரவேற்பை  ஓளிபரப்பாகும் சீரியல் தான் பாண்டியன் ஸ் டோ ர் ஸ் இந்த சீரியல் அண்ணன் தம்பிகளுக்கு இடையேயான பாசத்தை வைத்து  சீரியலின் க தை க் க ரு அமைத்திருப்பார்கள். அந்த சீரியலில் நடித்து வரும் நடிகர் ந டிகைகள் எதார்த்தமாக நமது பக்கத்துக்கு வீட்டுக்காரர்கள்  இருப்பதால் இந்த சீரியல் ரசிகர்களை எளிதில் ஈர்த்து விட்டது.

இந்த சீரியலில் வா யா டி மருமகளாக மீனா எனும் கதாபத்திரத்தில் நடித்திருப்பவர் ந டிகை ஹேமா ராஜ்குமார் சதீஷ். இவரை ஹேமா என்றால் பலருக்கும் தெரிவதில்லை மீனா என்றாலே தெரியும் அந்தளவுக்கு சுடுக்குத்தனமா நடிப்பில்  க வ ர் ந் து விட்டார்  ஹேமா ராஜ்குமார்.

இந்நிலையில் இவர் தனியாக யூ டி யூ ப் சே ன ல் ஒன்றையும் நடத்தி வருகிறார்.  அதில் சூ ட் டி ங் ஸ் பா ட் டி ல் நடைபெறும் சு வா ர ஸ் ய மா ன வி ஷ ய ங் க ள் மற்றும் சமையல் குறிப்புகள் என பலவற்றையும் பதிவிட்டு வருகிறார் ஹேமா. இந்நிலையில் சீரியலில் வரும் வருமானம், மற்றும் யூ டி யூ பி ல் வரும் வருமானத்தை வைத்து பெரிய செலவில்  ஒன்றை கட்டி வருகிறார்.

அந்த வீட்டில் பெரிய ஹா ல், 2 பெரிய பெ ட் ரூ ம் க ள், 2 பால்கனிகள், 4 பா த் ரூ ம் க ள் கொண்ட பெரிய வீடாக இருக்கிறது. விரைவில் வேலைகள் முடிந்து கி ர க ப்  பி ர வே ச ம் செய்யபோவதாகவும் தெரிவித்துள்ளார். அவர் யூ டி யூ ப் சே ன லி ல் வெளியிட்டுள்ள ஹோ ம் டூ ர் வீடியோ தற்போது இணையத்தில் வை ர லா க ப ர வி வருகிறது.

BM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *