அட கொ டு மை யே…! மா ற் று த் தி ற னா ளி ந டிகையை கூட விட்டுவைக்கலையா இவரு…! ஊருக்கு மட்டும் தான் உத்தமன் வே ஷ ம் போல…!! அ தி ர் ச் சி யி ல் ரசிகர்கள்…!!!

சினிமா

தமிழ் சினிமாவில் கதாநாயகிகள் முதல் குணசித்திர கதாபாத்திரங்களில் நடிக்கும் ந டிகைகள் வரை தொட்டுவிட்டது அ ட் ஜ ஸ் ட் மெ ன் ட் என்ற வார்த்தை. ஆம் சினிமாவில் வாப்புகள் பெறவும், வாய்ப்பு மூலம் ஓரிடத்தை அடைந்த ந டிகைகள் அந்த இடத்தை தக்க வைத்துக்கொள்ள அ ட் ஜ ஸ் ட் மெ ன் ட் என்ற பழக்கம் சினிமா துறையில் எழுதப்படாத விதியாக இருந்து வருகிறது.

அதிலும் சில ந டிகைகள் சில இயக்குனர்களின் வ ற் பு று த் த லி ன் பெயரிலும் அ ட் ஜெ ஸ் ட் மெ ன் டு க் கு தள் ள ப் ப டு கிறா ர் கள். அப்படி பல ஆண்டுகளாக முன்னணி இயக்குனராக இருந்து வருபவர் சமுத்திரக்கனி. அப்படி அவர் இயக்கிய படமொன்றில் காது கே ட் கா த, வா ய் பே ச தெரியாத அபிநயாவை படத்தின் தயாரிப்பாளர் நேரடியாக க மி ட் செய்திருந்தார்.

பின்னர் அதனிரெண்டாம் பாகத்தில் அபிநயா நடித்திருக்கிறார். அப்போது இயக்குனர் அபிநயாவிடம் அ ட் ஜ ஸ் ட் மெ ன் ட் செய்ய கேட்டிருக்கிறார். ஆனால் அபிநயாவோ முடியாது என ம று க் க வே, பின்னர் வேறு இரு ந டிகைகளை தன் க ட் டு ப் பா ட் டி ல் வைத்திருப்பாகதாக தகவல் வெளியாகியது.

மேலும் அந்த ந டிகைகளும் வாய்ப்பு வரும் போது  அந்த இயக்குனரை சந்திக்க வேண்டும் என்று கைநீட்டி வருகின்றனராம். இப்படி மா ற் று த் தி ற னா ளி ந டிகையிடமே கைவரிசையை காட்டிய இயக்குனர் சமுத்திரக்கனியை பல சினிமா விமர்சகர்களும் விமர்சித்த வண்ணம் இருக்கிறார்கள்.

BM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *