பட வாய்ப்புக்காக இரண்டாம் திருமணத்தை மறைத்த பிரபல ந டிகை…! அட இந்த ந டிகையா இப்படி பண்ணுனாங்க…?? வெளியான புகைப்படங்களால் ஷா க் கா ன ரசிகர்கள்…!!!

சினிமா

தமிழ் சினிமாவில் சி ந் து சமவெளி எனும் வி வ கா ர மா ன படத்தின் மூலம் ந டிகையாக அறிமுகமானவர் அமலா பால். இந்த படத்தின் மூலம் கெ ட் ட பெயர்தான் மிஞ்சியது அமலா பாலுக்கு, பின்னர் பிரபு சாலமனின் மைனா படம் மூலம் இவரது மா ர் க் கெ ட் சற்றே உயர்ந்தது, பின் விஜய், தனுஷ், ஆர்யா, விக்ரம் என முன்னணி நடிகர்களுடன் ஜோடி சேர்ந்து நடித்து முன்னணி ந டிகைகளின் லி ஸ் டி ல் இணைந்தார்.

மா ர் க் கெ ட் உச்சத்தில் இருந்த போதே இயக்குனர் விஜயுடன் திருமணம் முடித்தார். சிலமாதம் தனி குடித்தனமாக இருந்து தனிமையை கொண்டாய் தீ ர் த் த ன ர். பின் மாமனார் வீட்டில் இனி நடிக்க கூடாது என க ண் டி ச ன் போடவே, இது நமக்கு ஒத்துவராது என சில மாதங்களிலே வி வா க ர த் து பெற்று பிரிந்தார்.

பின்னர் குடி, ஆண் நபர்களுடன் இரவு பா ர் ட் டி என சு க போ க மா க வாழ்க்கையை வாழ்ந்து வந்தார். அரைகுறை உடைகளில் புகைப்படங்களை வெளியிட்டு ச ர் ச் சை க ளி ல் சி க் கி னா ர். பின்னர் சில மாதங்களுக்கு முன் பஞ்சாபி பாடகர் பவீந்தர் சி ங் மீது வ ழ க் கு ஒன்றை கொடுத்திருந்தார் அமலா பால்.

அவர் எனக்கும் அமலாபாலுக்கு திருமணமாகி விட்டது என ஆதாரங்களை கோ ர் ட் டி ல் சமர்பித்ததும் தான் தெரிய வந்தது அமலா பாலுக்கு இரெண்டாம் திருமணம் செய்துள்ளது. பின்னர் அந்த வ ழ க் கு என்னவானது பஞ்சாபி பாடகர் பவீந்தர் சிங்குக்கு ஜா மீ ன் கிடைத்ததா என்று கூட தெரியவில்லை. இதனை அறிந்த நெ ட்டி செ ன் க ள் படவாய்ப்புக்காக இரண்டாம் திருமணத்தை கூட மறைத்துள்ளாரே அமலா பால் என மு ணு மு ணு த் து வருகிறார்கள்.

BM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *