ரஷிதாவுக்கு உ ம் மா கொடுத்த ராபர்ட்…! அட கொ டு மை யே இது எப்போ நடந்தது…?? ஆண்டவர க டு ப் பே த் து ற தே வேலையா வச்சிருக்காங்க போல…!!!

பிக் பாஸ் வைரல் வீடியோ

பி க் பா ஸ் சீ ச ன் 6 தற்போது விறுவிறுப்பாக சென்றுகொண்டிருக்கிறது. கடைசியாக பி க் பா ஸ் விதிமுறைகளை மீறியதாக ஷெரினா எ லி மி னே ட் செய்யப்பட்டார். அதன் பின் பி க் பா ஸ் நிகழ்ச்சியில் நடக்கும் சுவாரஸ்யமான நிகழ்வுகள் சிலவற்றை இந்த வீடியோவில் காண்பித்துள்ளரார்கள். அதில் ஒரு நிகழ்வு ராபர்ட் மா ஸ் ட ர் ரஷிதா மகாலட்சுமிக்கு பி ளை யி ங் உ ம் மா கொடுத்த நிகழ்வு.

ரக்ஷிதா மகாலட்சுமி மீது ஆரம்பத்தில் இருந்தே ஒரு கண்ணாக இருந்து வருகிறார் ராபர்ட் மா ஸ் ட ர், மழையில் ரஷிதா நனைந்து ஆ ட் ட ம் போடும்போது ச ளி பிடித்துவிடும் என அக்கரையுடன் கூறுவதாக இருக்கட்டும், சமையல் டீ மு க் கு ரஷிதா சென்றபோது இதுவரை க ஞ் சி மட்டுமே கு டி த் து க் கொண்டிருந்தேன். இனி விதவிதமாக சாப்பிடப்போகிறேன் என கூறி கொக்கி போட்டதாக இருக்கட்டும் வாய்ப்பு கிடைக்கும்போதெல்லாம் ம ட க் க பார்க்கிறார் ராபர்ட்.

சென்ற வாரத்தில் நடந்த டா ஸ் க் ஒன்றிலும் ரஷிதாவை ராபர்ட் மா ஸ் ட ர் கேள்வி கேப்பது போல அமைத்திருந்தார்கள். அதில் ராபர்ட் மா ஸ் ட ர் கேட்ட கேள்விகள் ஓ ப் ப னா க ராபர்ட் மா ஸ் ட ர் ரஷிதாவின் மீது வைத்திருக்கும் காதலை பிரதிபலிக்கும் விதமாக இருந்ததால் கமலே ப ஸ் ஸ ரை அழுத்தி கே மை நிப்பாட்டினார்.

இந்நிலையில் சமீபத்தில் ராஷிதா சாப்பிட்டு கொண்டிருக்கும் போது பின்னப்புறமாக சென்ற ராபர்ட் மா ஸ் டர்  ரஷிதாவின் தலையில் மு த் த மி டு வ து போல செய்துவிட்டு சென்றார். இந்த வீடியோவின் கி ளி ப் பு க ள் இணையத்தில் வை ர லா க சென்றுகொண்டிருக்கிறது. மேலும் மணிகண்டன் வேலை செய்வது போல கு யி ன் சி பின்னாலே சுற்றுவது குறித்த வீடியோவும் வெளியாகியது. இதற்கெல்லாம் எப்போது குறும்படம் போடா போகிறார் ஆ ண் ட வ ர் என தெரியவில்லை.

எங்களது தளத்தில் பதிவிடும் வீடியோ குறித்த நிறைகள், குறைகள் இருப்பின் வீடியோ ஓ ன ரி ட ம் தெரியுங்கள். நன்றி.

BM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *