ப்பா… பட்டனே போடா முடியல போல…! டை ட் டா ன உடையில் டெ ம் ப் ட் ஏ த்திவிடும் ரேஷ்மா பசுபுலேட்டி…!

சினிமா

ந டிகை ரஷ்மா பசுபுலேட்டி இவர் தெலுங்கு தொலைக்காட்சியில் தொகுப்பாளினியாகவும், செய்தி வாசிப்பாளராகவும் இருந்தவர். தற்போது பாக்கியலட்சுமி சீரியலில் ராதிகா என்ற கதாபாத்திரத்தில் நடித்து வருகிறார் ரேஷ்மா பசுபுலேட்டி. ராதிகா கதாபாத்திரம் கோபி எனும் கதாபாத்திரத்தின் இரெண்டாவது மனைவியாகும்.

இவர் காதல் திருமணம் ஒன்றை செய்துள்ளார். குடும்பத்தால் நிச்சயிக்க பட்ட ஒரு திருமணமும் செய்துள்ளார் ஆனால் இரெண்டு திருமணமுமே வி வா க ர த் தி ல் முடித்துள்ளது. தற்போது தன் மகனுடன் சென்னையில் தனியாக வசித்து வருகிறார் ரேஷ்மா பசுபுலேட்டி. இவர் பி க் பா ஸ் நிகழ்ச்சியிலும் ஒரு சீ ச னி ல் கலந்து கொண்டிருந்தது குறிப்பிடதக்கது.

ரேஷ்மா பசுபுலேட்டி அறிமுகமானது முதலில் சினிமாவில் தான் வேலையின்னு வந்துட்டா வெள்ளைக்காரன் எனும் படத்தில் புஷ்பா எனும் கதாபாத்திரத்தில் நடித்து பிரபலமானார். அதனை தொடர்ந்து மணல் வீடு, கோ 2 போன்ற படங்களில் நடித்திருந்தார் ரேஷ்மா. இவர் பிரபல நடிகர் பாபி சி ம் ஹா வி ன் நெருங்கிய உறவினர் என்று சொல்லப்படுகிறது.

சமூக வலைத்தளங்களில் ஆ க் ட் டி வா க இருந்து வரும் ரேஷ்மா பசுபுலேட்டி அடிக்கடி புகைப்படங்கள், வீடியோக்களை வெளியிடுவதை வழக்கமாக கொண்டுள்ளார். நல்ல வா ட் ட சா ட் ட மா ன உடலவாகினால் இவர் புடவை அணிந்து புகைப்படங்களை போட்டாலே இளசுகளுக்கு டெ ம் ப் ட்  ஏ றி வி டு ம். இதில் க வ ர் ச் சி உடையவை போட்டோவை போட்டால் சொல்லவே தேவையில்லை.

இந்நிலையில் சமீபத்தில் கருப்பு கலர் பட்டன் வச்ச ப் ரா வி ல் சில புகைப்படங்களை வெளியிட்டுள்ளார் ரேஷ்மா பசுபுலேட்டி. இதனை பார்த்த இளவட்டங்கள் “ப்பா… பட்டனே போடா முடியல…!” கு சு ம் பா க க மெ ண் ட் செய்து வருகிறார்கள்.

BM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *