போ லீ சா ரா ல் கை து செய்யப்பட்டாரா ஜி.பி.முத்து…? சற்று முன் வெளியான புகைப்படங்களால் அ தி ர் ச் சி யி ல் ரசிகர்கள்…!!!

சினிமா பிக் பாஸ்

பிரபல தொலைக்காட்சியில் வி று வி று ப் பா க சென்றுகொண்டிருந்த பி க் பா ஸ் சீ ச ன் 6 தற்போது பார்ப்பதற்கே வெ று ப் பா க இருக்கிறது என ரசிகர்கள் நினைக்குமளவுக்கு சில தினங்களாக ச ண் டை ச ச் ச ர வு, க டு மை யா ன வார்த்தைகளை பயன்படுத்துவது, க த றி அ ழு வ து, அண்ணனுக்கு மு த் த ம் கேற்பது  என ஒரு மாதிரியாக தான் போய் கொண்டிருக்கிறது.

இந்த சீ ச னி ல் ஆரம்பத்தில் இரெண்டு வாரங்களாக இருந்தவர் டி க் டா க் பிரபலம் ஜி.பி.முத்து அவர் பி க் பா ஸ் வீட்டில் இருக்கும் வரை ரசிகர்களுக்கு போ ர டி க் கா ம ல் சுவாரஸ்யமாக இருந்தது என்றே சொல்லலாம். ஆனால் ஜி.பி.முத்து ம ன உ ளை ச் ச ல் காரணமாகவும், மகன் மீது வைத்திருந்த தீராத பாசத்தாலும் தானாகவே முன்வந்து பி க் பா ஸ் வீட்டிலிருந்து வெளியேறினார்.

பின்னர் வீட்டிற்கு சென்று மகனுக்கு பிரியாணி வாங்கி கொடுத்து வீடியோ ஒன்றை பதிவிட்டிருந்தார். பின் ஜி.பி.முத்து குடுப்பதுடன் தீபாவளி கொண்டாடிய வீடியோ இணையத்தில் வை ர லா ன து. மேலும் ஓ மை கோ ஸ் ட் திரைப்படத்தின் ட் ரை ல ர் வெளியிட்டு விழாவில் பங்கேற்றிருந்தனர். அதோடு மட்டுமல்லாமல் அந்த நிகழ்ச்சியில் ந டிகை ச ன் னி லே யா னு க் கு பால் கோவா ஊட்டிவிட்டு அவருடன் டா ன் ஸ் ஒன்றையும் ஆடியிருந்தார் ஜி.பி.முத்து.

இந்நிலையில் போ லீ ஸ் உடையில் இருவர் ஜி.பி.முத்துவை கை து  போல புகைப்படங்கள் இணையத்தில் வெளியாகி வை ர லா ன து. இதனை பார்த்த ரசிகர்கள் எங்க தலைவன் என்ன பன்னிட்டாருன்னு அ ரெ ஸ் ட் பண்ணுறீங்க என சமூக வலைதள பக்கத்தில் கருத்துக்களை பதிவிட்டு வந்தனர். பின்னர் வி சா ரி த் த போதுதான் தெரிந்தது ப ரோ ல் பட ப் ரோ மோ ஷ னு க் கா க ஜி.பி.முத்து எடுத்த வீடியோவின் புகைப்படங்கள் என்று.

BM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *