நீ யார் கூட எப்படி வேணா நடிச்சுக்கோ…! கணவரிடமே மு த் த க் காட்சிக்கு அனுமதி வாங்கி நடித்த பிரபல ந டிகை…!! அட இந்த ந டிகை இப்டி பன்னுவாங்கனு நெனச்சுக்கூட பாக்கல…???

சினிமா

பெரும்பாலான ந டிகைகள் திரையுலகில் ஜொலித்துக்கொண்டிருக்கும் போதே திருமணம் செய்து கொள்கின்றனர். அப்படி திருமணம் செய்வதில் ஒரு சிலரே திருமணத்துக்கு பின் நடிப்பை தொடர்கிறார்கள். பெரும்பாலான ந டிகைகள் திருமணத்துக்கு பின்  சூழ்நிலைகள் காரணமாக நடிப்புக்கு முழுக்கு போட்டுவிடுகிறார்கள்.

ஹி ந் தி, தமிழ், தெலுங்கு, கன்னடம், மலையாளம் என பல மொழி படங்களிலும் கதாநாயகியாக நடித்திருந்தவர் தான் ந டிகை தீபிகா படுகோனே. இவர் 2018 ஆம் ஆண்டு ரன்வீர் சிங் என்ற பா லி வு ட் நடிகரை திருமணம் செய்துகொண்டார். திருமணத்துக்கு பின் இவர் நடிப்பதை நிறுத்திக்கொள்வர் என பெரும்பாலானோர் நினைத்து கொண்டிருந்தனர்.

ஆனால் திருமணத்துக்கு பின் தான் அதிக படங்களில் க மி ட் டா கி நடித்தார் தீபிகா படுகோனே, அதுவும் திருமணத்துக்கு முன் க வ ர் ச் சி காட்டி நடித்திருந்த இவர் திருமணத்துக்கு பின் கூட மு த் த க் கா ட் சி என க வ ர் ச் சி யி ல் இளம் ரசிகர்களை தி க் கு மு க் கா ட செய்து வருகிறார்.

சமீபத்தில் கூட நடிகர் சித்தார்த்துடன் ஓ டி டி ஒளிபரப்பாக போகிற ஒரு படத்தில் பட்டு மோ ச மா க நெருக்கமான காட்சியில் நடித்திருந்தார் தீபிகா படுகோனே. அதுகுறித்து பேட்டியொன்றில் தீபிகா படுகோனேவிடம் கேள்வி எழுப்பப்பட்டது.

இதுமாறி காட்சிகளில் நடிப்பதற்கு உங்கள் கணவர் எதுவும் சொல்லமாட்டாரா என கேட்டபோது, இதுபோன்ற முட்டாள்தனமான ட் ரோ ல் க ளை நான் கண்டுகொள்வதில்லை. எனது கணவரும் என் நடிப்பை மட்டுமே பெரிதாக நினைக்கக்கூடியவர். அதனால் நான் இவ்வாறு நடிப்பதை பெருமையாக தான் எடுத்துக்கொள்வார் என பதிலளித்திருந்தார் தீபிகா படுகோனே.

BM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *