பி க் பா ஸ் வீட்டுக்கு போறதுக்குள்ள ஒரு பி ட் ட இறக்கிருவோம்…! நள்ளிரவில் நீச்சல் குளத்தில் கோ ளா றா ன வீடியோ போட்ட VJ பார்வதி…!!!

பிக் பாஸ் வைரல் வீடியோ

VJ பார்வதி இவர் யூ டி யூ ப் சே ன ல் மூலமாக தொகுப்பாளினியாக பிரபலமானவர். பொதுஇடங்களில் இளம் தலைமுறையினரிடம் செ ன் சி டி வா ன கேள்விகளையும், கிளுகிளுப்பான கேள்விகளையும் கேட்டு யூ  டி  யூ ப யே அ தி ர வைத்தவர். பெருமபாலான சமயங்களில் கலகலப்பாக எடுத்துக்கொள்வார்கள். சில நேரங்களில் ச ர் ச் சை யி ல் சி க் கி கொள்வார் பார்வதி.

சமூக வலைதள பக்கங்களில் ஆ க் ட் டி வா க இருந்து வரும் பார்வதி தற்போதெல்லாம் பதிவிடும் புகைப்படங்களும், வீடியோக்களும் ஏ டா கூ ட மா க வே இருந்து வருகிறது. மொத்த அழகையும் அ ப் ப ட் ட மா க காட்டும் இறுக்கமான உடைகளிலே பெரும்பாலும் புகைப்படங்களை பதிவிட்டு வருகிறார் VJ பார்வதி.

இந்நிலையில் தற்போது பிரபல தொலைக்காட்சியில் வி று வி று ப் பா க சென்றுகொண்டிருக்கும் பி க் பா ஸ் நிகழ்ச்சியில் வை ல் டு கா ர் ட் எ ண் ட் ரி யி ல் பார்வதி பி க் பா ஸ் வீட்டுக்குள் நுழையவிருப்பதாக தகவல்கள் க சி ந் து து ள் ள து. ஏற்கனவே சென்ற வருடம் பி க் பா ஸ் நிகழ்ச்சிக்கு போட்டியாக ஒளிபரப்பான ரி யா லி ட் டி நிகழ்ச்சியான ச ர் வை வ ர் நிகழ்ச்சியில் கடைசி வாரத்துக்கு முன்பு வரை போட்டியாளராக பங்கேற்றிருந்தார் பார்வதி.

இந்நிலையில் தற்போது வயநாடு சுற்றுலா சென்றுள்ள பார்வதி அங்கு மலை மீதுள்ள நீச்சல் குளத்தில் நள்ளிரவில் குளித்தபடி வீடியோ ஒன்றை வெளியிட்டு ப ர ப ர  ப் பை உண்டைக்கியுள்ளார் இதனை பார்த்த நெ ட் டி செ  ன் க ள். பி க் பா ஸ் நிகழ்ச்சிக்கு போறதுக்குள்ள ஒரு பி ட் டு இறக்கிருவோம் அப்டினு இந்த வீடியோ போட்டிருக்காங்க போல என கருத்துக்களை தெரிவித்து வருகிறார்கள்.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Parvathy (@vjpaaru)

BM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *