அட கடவுளே !! கணவர் விக்னேஷ் சிவனால் தீ டிரென்று மரு த்துவம னையில் அனுமதிக்கப்பட்ட நயன்தாரா-வின் நிலைமை என்னவென்று தெரியுமா .. இதோ ..!!

சினிமா

நயன்தாரா தென்னிந்தியத் திரைப்பட நடிகை ஆவார்.[6][7][8] 2003 ஆம் ஆண்டு மனசினகாரே என்ற மலையாள மொழித் திரைப்படம் மூலம் திரைப்படத்துறைக்கு அறிமுகமான நயன்தாரா, 2005 ஆம் ஆண்டு ஐயா திரைப்படத்தின் மூலம் தமிழ்த் திரைப்படத்துறைக்கு அறிமுகம் ஆனார்.

2005 ஆம் ஆண்டு ஐயா திரைப்படம் மூலம் தமிழ் திரையுலகில் அறிமுகமானார் நயன்தாரா. அதை தொடர்ந்து சந்திரமுகி,சிவகாசி,கஜினி,கள்வனின் காதலி,வல்லவன்,தலைமகன்,ஈ,சிவாஜி,பில்லா உள்ளிட்ட புகைப்படங்களில் நடித்தார். இந்த நிலையில் விக்னேஷ் சிவனும் நடிகை நயன்தாராவும் கடந்த 2015 ஆம் ஆண்டு

நானும் ரவுடி தான் படத்தில் இணைந்து பணியாற்றியதில் இருந்து காதலித்து வந்தனர்.7 ஆண்டுகளாக காதலித்து வந்த விக்னேஷ் சிவன்,நயன்தாரா கடந்த ஜுன் 9ஆம் தேதி மகாபலிபுரத்தில் உள்ள கடற்கரை சாலையில் உள்ள நட்சத்திர ஹோட்டலில் பிரமாண்டமாக திருமணம் செய்து கொண்டனர்.

Copyright ibctamilnadu.com

 

திருமணம் முடிந்த சில வாரங்கள் ஆகும் நிலையில், விக்னேஷ் சிவன் தனது காதல் மனைவி நயன்தாராவிற்கு ஆசையாக உணவு சமைத்து கொடுத்துள்ளார்.உணவை சாப்பிட்ட நயன்தாரா வா ந்தி எடுத்துள்ளாராம். இதனால், உடனடியாக மரு த்து வம னையில் அனுமதிக்கப்பட்டுள்ளார்.மேலும், தற்போது சி கி ச்சை முடிந்து நலமுடன் வீடு திரும்பியுள்ளார் என தெரியவந்துள்ளது.

Copyright cineulagam.com

 

BM

Leave a Reply

Your email address will not be published.