ஒரே ப டுக்கையை பகிர்ந்துகொண்ட ராபர்ட் மா ஸ் ட ர் – ரஷிதா மகாலட்சுமி…? என்னடா வேல பார்க்குறீங்க பி க் பா ஸ் சு ல…?? கா றி த் து ப் பு ம் நெ ட்டிசென்கள்…!!!

பிக் பாஸ்

பிரபல தொலைக்காட்சியில் விறுவிறுப்பாக சென்று கொண்டிருக்கிறது பி க் பா ஸ் சீ ச ன் 6. கடைசியாக மகேஸ்வரியை கமல் வெளியற்றியது ரசிகர்கள் பலரை அ தி ர் ச் சி யை கொடுத்தது. அதோடு மட்டுமல்லாமல் சென்ற வாரம் முழுவதும் தனலட்சுமி செய்த செயல்களால் பி க் பா ஸ் மட்டுமல்ல, பி க் பா ஸ் வீட்டிலுள்ள போட்டியாளர்களும், பி க் பா ஸ் ரசிகர்களும் க டு ப் பா கி போனார்கள்.

இதனால் டெ ன் ஷ னா ன கமல் தனலட்சுமி டீம் ஸ்வீட் கடை டா ஸ் கி ல் பெற்ற வெற்றியை பறித்து. எதிர் டீ மு க் கு கொடுத்து க ண் டி ப் பா க இந்தவார நா மி னே ஷ னி ல் இருந்து தப்ப முடியாது என க ண் டி ஷ னா க கூறியது தனலஷ்மியை அ தி ர் ச்சி க் கு ள் ளா க் கி ய து. அதனால் இந்த வாரத்தில் எந்த சி க் க லி லு ம் சி க் கா ம ல் இருந்து வருகிறார் தனலட்சுமி.

இந்நிலையில் பி க் பா ஸ் போட்டியாளர்களுக்கு கொடுக்கும் டா ஸ் க் போட்டியாளர்களுக்கு இடையே ச ண் டை யை மூ ட் டி விடுவது போல இருந்து வருகிறது. அந்தவகையில் தற்போது பி க் பா ஸ் வீட்டையே அரண்மனை செ ட் ட ப் பி ல் மாற்றிவிட்டனர். அமரும் சே ர், படுக்கையறை பெ ட் முதற்கொண்டு மாற்றிவிட்டனர்.

அந்தவகையில் ராஜாவாக ராபர்ட் மா ஸ் ட ரு ம், ராணியாக ரஷிதாவும், இளவரசியாக ஜனனி, இளவரசனாக மணிகண்டன், ராஜகுருவாக விக்ரமன், ராஜகுடும்ப தலைவராக அசீம் என மாறியுள்ளார் பி க் பா ஸ், இப்படியிருக்கையில் ராஜகுடும்ப தலைவரான அசீம் ராஜா ராபர்ட் மா ஸ் ட ரு ம், ராணி ரஷிதாவும் ஒரே படுக்கையில் ப டு க் க கூறினார்.

இதனை கேட்ட ராபர்ட் சிரித்தார், ரஷிதா என்னால் அப்படி செய்ய முடியாது, எனக்கு தனி பெ ட் வேண்டுமென கூறினார். இந்த உரையாடல் குறித்து இணையத்தில் வை ர லா க கருத்துக்களை பதிவிட்டு வருகிறார்கள்.

BM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *