வெளிவந்த பிரபல சீரியல் ந டிகையின் அந்த மாறி வீடியோ…! அட கொ டு மை யே இவங்க இப்படியெல்லாம் கூட நடிச்சிருக்காங்களா…?? அ தி ர் ச் சி யா ன ரசிகர்கள்…!!!

சினிமா

தற்போது சினிமாவில் நுழைய நுழைவு வாசலாக குறும்படங்களும், சீரியல்களும் இருந்து வருகிறது. அப்படி சீரியலில் தங்களது நடிப்பை காட்டி சினிமாவுக்குள் நுழைந்து விடுகிறார்கள் சில நடிகைகள். அப்டி நுழைந்ததும் அந்த வாய்ப்புகளை தக்கவைத்து அடுத்தடுத்து வாய்ப்புகளை பெற க வ ர் ச் சி போட்டோ ஷூ ட் க ளை இறக்கி விடுகிறார்கள்.

இந்நிலையில் வெகுகாலமாக சீரியலிலும் சினிமாவிலும் நடித்து கொண்டிருப்பவர் ந டிகை ரேணுகா. ஆர்மபத்தில் பாலச்சந்தரின் சீரியல்களில் நடித்து கொண்டிருந்த இவர் பின்னர் சினிமாவிலும் வாய்ப்புகளை பெற்று உள்ளே நுழைந்தார். பின்னர் மீண்டும் சீரியலில் நுழைந்து க ல க் கி வருகிறார் ரேணுகா. தமிழ் மட்டுமளளது மலையாளத்திலும் படங்களில் நடித்துள்ளார்.

ஆரம்பத்தில் நாடக கம்பெனிகளில் நடித்ததால் நடிப்பு இவருக்கு கைவந்த கலையாக மாறிவிட்டது. தமிழ் சினிமாவில் நடிகர்களின் அம்மாவாக நடித்துக்கொண்டிருக்கிறார். குறிப்பாக இவர் அ ய ன் படத்தில் சூர்யாவிற்கு அம்மாவாக நடித்திருந்தது குறிப்பிடத்தக்து.

இப்படி சீரியலிலும் சினிமாவிலும் க ல க் கி கொண்டிருக்கும் ரேணுகாவின் அந்த மாரி வீடியோ ஒன்று சமூக வலைதள பக்கங்களில் வெளியாகை வை ர லா கி வந்தது. அதில் வெறும் துண்டுடன் ரேணுகாவை பார்த்த ரசிகர்கள் குடும்ப கு த் து விளக்கு மாறி நடிச்சிட்டுருக்க இவங்கள இப்படி நடிச்சிருக்காங்க என அ தி ர் ச் சி யா ய் பார்த்து வருகின்றனர்.

BM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *