நம்பினேனே… எனக்கு போய் நம்பிக்கை து ரோ க ம் பண்ணிட்டாளே…? ரஷிதா செய்த செயலால் க ல ங் கி அ ழு ம் ராபர்ட் மா ஸ் டர்…!!!

பிக் பாஸ் வைரல் வீடியோ

பிரபல தொலைக்காட்சியில் ரசிகர்கள் ஆதரவோடு விறுவிறுப்பாக சென்று கொண்டிருக்கிறது பி க் பா ஸ் சீ ச ன் 6. இந்த வர்றம் அரண்மனை டா ஸ் க் கொடுக்கப்பட்டுள்ளது. ஒவ்வொருவருக்கும் ஒரு வேடம் கொடுக்கப்பட்டுள்ளது. அதனால் ஒவ்வொருவரும் அந்த கதாபாத்திரமாகவே மாறி செயல்பட்டு வருகிறார்கள்.

இந்நிலயில் நேற்று தூங்கிக்கொண்டிருந்த ஏ டி கே தன்னை பற்றி கா மெ டி யா க செய்த விஷயங்களை சீரியசாக பேசி ச ண் டை இ ழு த் த அஸீமிடம், தான் இனி உன்னிடம் பேசவே மாட்டேன் என கோ பி த் து க் கொண்டு போனார் ஏ டி கே. இதனை டதொடர்ந்து காலையில் ஏ டி கே முதுகு பின்னால் பேசுவான் என அசீம் தி ட் டி யு ள் ளா ர்.

இதனால் க டு ப் பா ன ஏ டி கே அசீமை வா டா போ டா என கூறி தி ட் டி யு ள் ளா ர். இந்த பி ர மோ முதலில் வெளியாகி வை ர லா ன து. இந்நிலையில் இரெண்டாவது ப் ர மோ வி ல் டா ஸ் க் முடிந்துவிட்டது என பி க் பா ஸ் கூறுகிறார். இதனால் ரஷிதாவுக்கும், அசீமுக்கும் இடையே நடந்த டா ஸ் க் அனைவர்க்கும் தெரியவந்துள்ளது.

இதனால் கோ ப மா ன ராபர்ட் மா ஸ் ட ர் ரஷிதா என்னிடம் சொல்லாமல் இப்படி பண்ணிட்டாரே என பு ல ம் பி அ ழு து வருகிறார். இதனை தொடர்ந்து மற்ற போட்டியாளர்கள் அவரை ச மா தா ன ம் செய்கிறார்கள். இந்த காணொளியும் ப் ரோ மோ வா க வெளியாகி வை ர லா கி வருகிறது.

BM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *