அந்த வி ஷ ய த் தி ல் ரவீந்தருக்கு க ண் டி ஷ ன் போட்ட மகாலட்சுமி…! இதை மட்டும் இன்னமும் மாற்றிக்கொள்ளாமல் இருப்பதேன்…!!!

சினிமா

பிரபல சின்னத்திரை நடிகை மகாலட்சுமி சில மாதங்களுக்கு முன்பு தயாரிப்பாளர் ரவீந்தர் என்பவரை தி டீ ரெ ன திரும்ப முடித்துக்கொண்டார் இவர்களது திருமணம் குறித்து சமூக வலைதளங்களில் பல விமர்சனங்கள் எழுந்தன. கு ண் டா க இருக்கும் ரவீந்தரை  ஒ ல் லி யா க இருக்கும் மகாலட்சுமி எப்படி ஏற்றுக் கொண்டார் என கேள்விகளும்எழுந்தன.

இத்தனை விமர்சனங்களையும் பொருட்படுத்தாமல் தங்களது வாழ்க்கையை அழகாக வாழ்ந்து வருகிறார்கள் மகாபலிபுரம் ரி சா ர் ட் ஹ னி மூ ன் மற்றும் குலதெய்வ கோவிலுக்கு தனி விமானத்தில் பயணம் என வாழ்க்கையை வாழ்ந்து வந்தார்கள். அதோடு மட்டுமல்லாமல் அவ்வப்போது அரவிந்தர் மகாலட்சுமி இருவரும் ரொ மா ன் டி க் கா ன புகைப்படங்களை எடுத்து வலைதளங்களில் பதிவிட்டு வந்தார்கள்.

ரவீந்தர் வழக்கமாக ஆண்டுதோறும் பி க் பா ஸ் நிகழ்ச்சி குறித்து விமர்சனங்களை வீடியோவாக பதிவிட்டு வெளியிடுவது வழக்கம் அதேபோலவே இந்த பி க் பா ஸ் சீ ச ன் 6 பற்றியும் தனது விமர்சனங்களை வீடியோவாக பதிவிட்டு வந்தார். இதனை மகாலட்சுமி க ண் டி த் து இனி பி க் பா ஸ் குறித்து விமர்சனங்களை வீடியோவாக போடக்கூடாது என க ண் டி ச ன் போட்டார்

இருப்பினும் ரவீந்தர் தொடர்ந்து பி க் பா ஸ் விமர்சனம் வீடியோக்களை பதிவிட்டு வருகிறார் மேலும் ரவீந்தருக்கு இதுபோல க ண் டி ஷ ன் போட்ட மகாலட்சுமி தான் சீரியலில் நடிப்பதையும் முன்பு செய்துகொண்டிருந்த புகைப்படங்களை பதிவிட்ட விடுவதையும் செய்து வருகிறார்.

சமீபத்தில் கூட சேலையில் அழகாக போ ஸ் கொடுத்து புகைப்படம் ஒன்றை பதிவிட்டிருந்தார் இதனை பார்த்த நெ ட்டிசன்கள் ரவீந்தருக்கு மட்டும் க ண் டி ஷ ன் உங்களுக்கு இல்லையா என கேள்விகளை எழுப்பிய வண்ணம் இருக்கிறார்கள்.

BM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *