தனுஷ், சமந்தாவால் திருமணத்தை த ள் ளி போடும் த்ரிஷா…! 39 வயதாகிய நிலையில் இப்படியொரு காரணத்தை சொன்ன த்ரிஷா…!! அ தி ர் ந் து போன ரசிகர்கள்…!!!

சினிமா

தமிழ் சினிமாவில் 90 களின் இறுதியில் நடிக்க வந்தவர் ந டிகை த்ரிஷா. ஆரம்பத்தில் கதாநாயகியின் தோழிகளில் ஒருவராக ஜோ டி படத்தில் நடிக்க ஆரம்பித்தார் த்ரிஷா. பின்னர் லே சா லே சா படம் மூலம் கதாநாயகியாக அறிமுகமானவர் தற்போது வரை முன்னனி ந டிகைகளில் ஒருவராக திகழ்ந்து திகழ்ந்து வருகிறார்.

ஒரு காலத்தில் மா ர் க் கெ ட் டி ல் உச்சத்தில் இருந்த த்ரிஷா. தொழிலதிபர் ஒருவருடன் காதல் ஏற்பட்டு நிச்சயம் வரை சென்று திருமணம் நின்றுபோனது. இந்த திருமணமே மா ர் க் கெ ட் இ ழ க் க காரணமாக அமைந்து விட்டது. சினிமாவிலும், திருமணத்திலும் சரிவை சந்தித்த த்ரிஷா 39 வயதாகியும் இன்னமும் திருமணம் செய்யாமல் வாழ்ந்து வருகிறார்.

அவரிடம் பலர் திருமணத்தை பற்றி கேட்டபோதெல்லாம் ஒரு பதில் தானாம். எனக்கு திருமணத்துக்கு பின் வி வா க ர த் து செய்து கொள்வதில் விருப்பமில்லை. கடைசி வரைக்கும் என்னுடன் சேர்ந்திருக்க கூடிய மனிதரை இதுவரை சந்திக்கவில்ல. அப்படி ஒரு மனிதரை சந்தித்தால் திருமணம் செய்துகொள்ள போவதாக தெரிவித்திருந்தார்.

சமீப காலங்களாக சமந்தா, தனுஷ் போன்ற திரைபிரபலங்களின் விவாகரத்தினால் சற்றே திருமணம் குறித்து பயத்தில் த்ரிஷா இருப்பதாக தெரிகிறது. அதில்லாமல் திரிஷா கு டி த் து விட்டு பல இடங்களில் ச ண் டை யி ட் டு ள் ளா ர். தனியாக இருந்தால் பி ர ச் ச னை இல்லை. ஒருவர் தன்னை க ட் டு ப் ப டு த் த வந்துவிட்டால் சுதந்திரம் பா தி க் க ப் ப டு ம் மேலும் சினிமா மா ர் க் கெ ட் டு ம் பா தி க் க ப் ப டு ம் என தெரிகிறது என பிரபல பத்திரிகையாளர் ப யி ல் வா ன் ரங்கநாதன் தெரிவித்திருந்தார்.

BM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *