அட.. ச் ச் சீ… அ சி ங் க ம் பிடித்த அமலா பால்…!! நடு வீட்டுல அதுவும் மாமனார் முன் செய்யுற கா ரி ய மா இது…?? க ழு வி ஊ த்தும் நெ ட் டி செ ன் க ள்…!!!

சினிமா

ந டிகை அமலா பால் தமிழ் சினிமாவில் சி ந் து ச ம வெ ளி திரைப்படத்தின் மூலம் ந டிகையாக அறிமுகமானார். அறிமுகமான முதல் படமே ச ர் ச் சை யா ன கதாபாத்திரம் என்பதால் ரசிகர்களிடையே பிரபலமாக முடியவில்லை. பின்னர் பிரபு சாலமனின் மைனா படத்தில் நடித்ததன் மூலம் தமிழ் சினிமாவில் ஒரு முக்கிய இடத்தை பிடித்தார் அமலா பால்.

பின்னர் அடுத்தடுத்த படங்களும் வரிசை க ட் டி நி ன் ற ன. விஜய், விக்ரம், தனுஷ், ஆர்யா என தமிழ் சினிமவில் முன்னணி நடிகர்களுடன் ஜோடி சேர்ந்து நடித்து முன்னணி ந டிகைகள் வரிசையில் வெகு விரைவிலே இணைந்தார் அமலா பால். பின்னர் தலைவா படத்தின் சூ ட் டி ங் கி ன் போது இயக்குனர் விஜயுடன் நெ ரு க் க ம் ஏற்பட்டு காதலாக மாறி இருவீட்டாரின் ச ம த த் து டன் தா ன் திருமணம் மு டி த் து கொண்டனர்.

அமலா பால் ம து ப் ப ழ க் க ம், பு கை ப் ப ழ க் க  ம் உடைய நபர் என்பதை தெரிந்தேதான் இயக்குனர் விஜய் அமலா பாலை திருமணம் முடித்தார்.அந்த ப ழ க் க ம் உ ச் ச த் து க் கு போகவே நடு வீட்டிலேயே பு கை பி டி த் து ள் ளா ர் அமலா பால். இதை கண்ட விஜய்யின் அப்பா அழகப்பன் க ண் டி  க் க வே வி வா க ர த் தி ல் போய் மு டி ந் து விட்டது என செய்திகள் அ ப் போ தை க் கு  உ ல வி வந்தன.

தற்போது சினிமாக்களில் வாய்ப்புகள் குறைந்து வெ ப்  சீ ரி ஸ் பக்கம் சென்று நடித்து வருகிறார். ப டு க் கை ய றை காட்சி, மு த் த க் கா ட் சி இவற்றிலெல்லாம் வ ரை மு றை இல்லாமல் நடித்து வருகிறார் அமலா பால். அதோடு மட்டுமல்லலம் இவருக்கு இரண்டாம் திருமணமும் ஆகிவிட்டது என்ற தகவலும் வெளியாகியுள்ளது. மேலும் சமூக வலைதள பக்கங்களில் எல்லையற்ற க வ ர் ச் சி யி ல் புகைப்படங்களை வெளியிடுவதை வழக்கமாக வைத்துள்ளார் அமலா பால்.

BM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *