சற்றுமுன் தீ டிரென்று ம ருத்துவ னையில் அனுமதிக்கப்பட்ட நடிகர் விஷால் !! ம ருத் துவர்கள் சொன்ன தகவலை கேட்டு அ திர்ச் சியான ரசிகர்களும் பிரபலங்களும் ..!!!

Uncategorized

நடிகர் விஷால் கிருஷ்ணா ரெட்டி, தமிழ் சினிமாவில் பணிபுரியும் இந்திய நடிகர் மற்றும் தயாரிப்பாளர் ஆவார். திரைப்பட தயாரிப்பாளர் ஜி.கே.ரெட்டியின் இளைய மகன் விஷால், சென்னை லயோலா கல்லூரியில் விஷுவல் கம்யூனிகேஷன்ஸ் படித்தார்.

நடிகர் விஷால் தமிழ்த் திரைப்பட நடிகராவார். நடிகராவதற்கு முன் நடிகர் அர்ஜுன் இடம் உதவி இயக்குனராகவும் பணி புரிந்துள்ளார். தயாரிப்பாளர் ஜி. கே. ரெட்டி, விஷாலின் தந்தை ஆவார். இவர் பிறப்பால் தெலுங்கராக இருந்தாலும் தமிழ்த்

திரைப்படங்களின் மூலமே பிரபலமானார். இவர் முதல் முதலாக நடித்த செல்லமே, சண்டக்கோழி, திமிரு ஆகிய படங்கள் வெற்றி பெற்றன. விஷால் தற்போது தென்னிந்திய நடிகர் சங்கத்தின் பொதுச்செயலாளர் பதவியிலும் உள்ளார்.

Copyright ta.wikipedia.org

 

ஆக்ஷன் நடித்துக் கொண்டிருந்த போது நடிகர் விஷால் தி டீ ரென வி பத்தில் சி க்கி யுள்ளார். குறித்த வி பத்து காரணமாக நடிகர் விஷாலுக்கு கால் முட்டியில் பலத்த கா யம் ஏற்பட்டதாக கூறப்படுகிறது.இதை தொடர்ந்து, உடனடியாக அருகில் உள்ள மரு த்துவம னையில் அவருக்கு முத லுதவி சி கிச்சை அளிக்கப்பட்ட நிலையில்,

மரு த்துவ ர்களின் அறிவுரை படி ஓய்வு எடுத்து வருவதாக படக்குழுவினர் தெரிவித்துள்ளனர்.இந்த தகவல் தற்போது திரையுலகினர் மத்தியில் பரபரப்பை ஏற்படுத்தியுள்ளது. ஏற்கனவே விஷாலுக்கு ‘லத்தி’ படத்தின் ஆக்‌ஷன் காட்சி படப்பிடிப்பின்போதும் அடிக்கடி கா யம் ஏற்பட்டது குறிப்பிடத்தக்கது.

Copyright manithan.com

 

BM

Leave a Reply

Your email address will not be published.