கிராமத்து பெண்ணாக… ரெக்க படத்தில் பா வா டை தாவணியில் நடித்த மாலா அக்காவா இது…? மா ட ர் ன் உடையில் புகைப்படத்தை பார்த்து மி ர ண் டு போன ரசிகர்கள்…!!!

சினிமா

நடிகர் விஜய் சேதுபதி நடிப்பில் 2016 ஆம் ஆண்டு வெளியான ரெக்க படத்தில், மாலா அக்கா என்ற கதாபாத்திரத்தில் நடித்ததன் மூலம் இன்றளவும் இளம் ரசிகர்களிடையே பிரபலமாக இருந்து வருபவர் ந டிகை சிஜா ரோஸ். மலையாள இறக்குமதியான இவர் தமிழ் மட்டுமல்லாது மலையாளம், கன்னடம், தெலுங்கு சினிமாக்களிலும் நடித்துள்ளார்.

ந டிகை சிஜா ரோஸ் இதற்கு முன்னரே கோழி கூ வு து என்ற படத்தில் கதாநாயகியாக நடித்திருந்தார். அந்த படம் மூலம் கிடைத்த பிரபலத்தினால் தமிழ் சினிமா ரசிகர்களை க வ ர் ந் து விட்டார். பின்னர் மாசாணி, மாதவனும் மலர்விழியும் போன்ற படங்களில் நடித்திருந்தார் சிஜா ரோஸ். இந்த படங்களில் கிடைத்த பிரபலத்தை விட ஒரே ஒரு படத்தில் மிக பிரபலமானார்.

அது விஜய் சேதிபதி நடிப்பில் வெளியான ரெக்க படத்தில் மாலா அக்கா என்ற கதாபாத்திரத்தில் நடித்ததன் மூலம் தான். அதில் வரும் கண்ணம்மா பாடல் இன்றளவும் இளம் ரசிகர்களை தன் வசம் ஈ ர் க் கு ம் வண்ணம் இருக்கும். சமூக வலைதள பக்கங்களில் ஆ க் ட்  டி வா க இருந்து வருகிறார் சிஜா ரோஸ். அடிக்கடி புகைப்படங்கள், வீடியோக்களை வெளியிட்டுவருவர்.

அந்தவகையில் தற்போது தங்க நிறத்தில் மின்னும் இறுக்கமான ஆடையில் கடற்கரையில் புகைப்படமையொன்றை வெளியிட்டுள்ளார் சிஜா ரோஸ். இதனை பார்த்த இளசுகள் ரெக்க படத்தில் அ ட க் க ஒ டு க் க மா க கிராமத்து பெண் போல நடித்த மாலா அக்காவா இது என அ தி ர் ச் சி யி ல் பார்த்து வருகிறார்கள்.

BM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *