ரெண்டே மாசத்தில் க ர் ப் ப ம்…? எதையும் கண்டுக்கொள்ளாமல் புல் க ட் டு க ட் டு ம் மகாலட்சுமி ரவீந்தர்…!!!

சினிமா

சின்னத்திரை ந டிகை மகாலட்சுமி கடந்த செப்டம்பர் மாதம் ஒன்றாம் தேதி தயாரிப்பாளர் இரவீந்திரன் என்பவரை தி டீ ரெ ன திருமணம் முடித்தார். கடந்த இரண்டு வருடங்களாக இருவரும் காதலித்து வந்த நிலையில் இந்த திருமணம் நடந்துள்ளது. இவ்வளவு கு ண் டா க இருக்கும் ரவிந்தரை எப்படி ஒ ல் லி யா க இருக்கும் மகாலட்சுமி திருமணம் முடித்தார் என பலரும் சமூக வலைதளங்களில் வி ம ர் ச ன ங் க ளை முன் வைத்தனர்.

இந்த வி ம ர் ச ன ங் க ளை எல்லாம் பொருட்படுத்தாமல் ரி சா ர் ட் ஹ னி மூ ன் குலதெய்வ கோவிலுக்கு தனி விமானத்தில் சென்று வருதல் என ரொ மா ன் டி க் கா க தங்களது வாழ்க்கையை க ழி த் து வருகிறார்கள். மேலும் அவ்வப்போது நெருக்கமான புகைப்படங்களை எடுத்து சமூக வலைதளங்களில் பதிவிட்டு வருகிறார்கள் இந்நிலையில் சமீபத்தில் ஹோ ட் ட ல் ஒன்றில் சாப்பிட்ட போது மகாலட்சுமியுடன் ரவிந்தர் சில புகைப்படங்களை வெளியிட்டிருந்தார்.

அந்தப் புகைப்படத்தில் மகாலட்சுமியின் வயிறு சற்றே பெரிதாக இருந்ததால் பலரும் மகாலட்சுமி க ர் ப் ப மா க இருக்கிறாரா என சமூக வலைதளங்களில் கேள்வி எழுப்பி வந்தார்கள் மேலும் சிலர் க ர் ப் ப மா அல்லது வயிறு மு ட் ட ச் சாப்பிட்டதால் ஏற்பட்டதா என கேள்விகளையும் எழுப்பி வந்தார்கள்.

இந்நிலையில் சில தினங்களுக்கு முன்பு சேலையில் ஒல் லி யா க வயிறு திரை அளவு ஒ ல் லி யா க இருக்கும் புகைப்படத்தை வெளியிட்டு  க ர் ப் ப ம் குறித்த வ த ந் தி க ளு க் கு மு  ற் று ப் பு ள் ளி வைத்தார். அதோடுமட்டுமல்லாமல் ரவீந்தர் மகாலட்சுமி இருவரும் பெரிய ஹோட்டல் ஒன்றில் தட்டு கணக்கில் பிரியாணி இலை வைத்து சாப்பிடும் புகைப்படத்தையும் பதிவிட்டிருந்தார் ரவிந்தர்.

BM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *