மாலையும் க ழு த் து மா க ரஷ்மிகா…! அட சொல்லாம கொ ள் ளா ம கல்யாணத்தையே மு டு ச் சு ட் டா ங் க ளா…?? இவர் தான் மாப்பிள்ளையா…?? இணையத்தில் வை ர லா கு ம் புகைப்படம்…!!!

சினிமா

ந டிகை ராஷ்மிகா மந்தனா இவர் க ன் ன ட திரையுலகில் அறிமுகமானாலும், இவருக்கு தமிழ், தெலுங்கு, க ன் ன ட ம் என மூன்று மொழி ரசிகர்களிடையேயும் பிரபலத்தை உருவாக்கியது எந்த படமென்றால் கீதா கோ வி ந் த ம் படம் தான். இது தெலுங்கு படமாக இருந்தாலும் பல மொழிகளில் ட ப் பி ங் செய்யப்பட்டு ப டு ஹி ட் டா ன படமாக மாறியது.

ராஷ்மிகா மந்தனா கீதா கோ வி ந் த ம், டி ய ர் கா ம் ரே ட் போன்ற படங்களில் விஜய் தேவரகொண்டவுடன் ஜோடியாக நடித்திருந்தார். அந்த கெ மி ஸ் ட் ரி ரி ய ல் வாழ்க்கையிலும் ஒ ர் க வு ட் ஆகவே இருவரும் காதலர்கலாக மாறி அடிக்கடி ஒன்றாக சுற்றுபயணம் செய்வதை வழக்கமாக கொண்டிருந்தனர். ஒரு சமயம் விமானநிலையத்தில் இருவரையும் ஒன்றாக பார்த்ததும் தான் இருவரும் காதலர்களாக இருக்கிறார்கள் என உறுதியானது.

ராஷ்மிகா தமிழில் சு ல் தா ன் படம் மூலமாக அறிமுகமானார். அந்த படம் இவருக்கு பெரிதாக வரவேற்பு அளிக்கவில்லை என்றே சொல்லலாம். தற்போது நடிகர் விஜய்க்கு ஜோடியாக வா ரி சு படத்தில் நடித்துவருகிறார் ராஷ்மிகா. அந்த படத்தின் ர ஞ் சி த மே ர ஞ் சி த மே என்ற படம் சில வாரங்களுக்கு முன் வெளியாகி வை ர லா கி வருகிறது.

இந்நிலையில் ந டிகை ராஷ்மிகா மந்தனா மாலையும் க ழு த் து மா க விஜய் தேவரகொண்டவுடன் இருக்கும் புகைப்படமொன்று இணையத்தில் வை ர லா கி வருகிறது. அதனை பார்த்ததும் பலரும் ராஷ்மிகாவுக்கு திருமணம் நடந்து விட்டதா அதுவும் ர க சி ய மா க வா என அ தி ர் ச் சி யி ல் ஆ ழ் ந் த ன ர். விசாரித்தபோது அது உ ண் மை ய ல் ல, எ டி ட் டி ங் கி ல் fan மே ட் புகைப்படமென்று தெரியவந்தது.

BM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *