திருமணமான ஒரே வருடத்தில் அ ர சி ய ல் வா தி கைவசம் சி க் கி ய பிரபல ந டிகை…! தற்போது 51 வயதில் அ ரவணைப்பின்றி நிற்கும் நிலைமை…!! யார் அந்த ந டிகைன்னு தெரிஞ்சா ஷா க் ஆகிருவீங்க…???

சினிமா

ந டிகை சுகன்யா தனது 22 ஆவது வயதில் புதுநெல்லு புதுநாத்து என்ற படத்தின் மூலம் கதாநாயகியாக அறிமுகமானார். நல்ல வா ட் ட சா ட் ட மா ன உடல்வாகு, பக்கத்து வீட்டு பெண் போன்ற தோற்றம் போன்றவற்றினால் ரசிகர்களை எளிதல் க வ ர் ந் து விட்டார் சுகன்யா. 90 களில் முன்னை ந டிகைகள் லி ஸ் டி ல் இவருக்கும் ஒரு இடம் இருக்கிறது.

பிரபு, சத்யராஜ், விஜயகாந்த்,சரத்குமார், கமல் என அந்த சமயத்தில் முன்னணி நடிகர்களாக இருந்தவர்களுடன் ஜோடி போட்டு நடித்து பல வெற்றி படங்களை கொடுத்தவர் சுகன்யா. சி ன் ன க் க வு ண் ட ர், வா ல் ட ர் வெற்றிவேல், திருமதி பழனிச்சாமி, சின்ன மா ப் ள, இந்தியன், மகாநதி, வண்டிசோலை சின்னராசு, உடன்பிறப்பு போன்ற வெற்றி படங்களில் நடித்திருந்தார் சுகன்யா.

இவர் 2002 ஆம் ஆண்டு ஸ்ரீதர் ராஜகோபால் என்பவரை திருமணம் செய்துகொண்டார். பின்னர் ஒரே வருடத்தில் 2003 ஆம் ஆண்டு வி வா க ர த் து பெற்று பி  ரி ந் தார் சுகன்யா. 2001 ஆம் ஆண்டு ஆ ட் சி யி ல் இருந்த க ட் சி யி ன் அ மை ச் ச ர் ஒருவரின் கைக்குள் சுகன்யா இருந்ததாகவும், இந்த விஷயம் கணவருக்கு தெரியவே வி வா க ர த் து செய்துவிட்டதாகவும் பிரபல பத்திரிகையாளர் ப யி ல் வா ன் ரங்கநாதன் பேட்டியொன்றில் தெரிவித்திருந்தார்.

அது குறித்து இருவர் தரப்பிலிருந்ததும் ம று ப் பு தெரிவிக்காமலே இருந்து வருகிறார்கள் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது. தற்போது 51 வயதாகும் சுகன்யா இரெண்டாவது திருமணம் செய்துகொள்ளாமல் தனிமையில் இருந்து வருகிறார். குணச்சித்திர கதாபத்திரங்களில் நடித்து வருகிறார்.

BM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *