கவுண்டமணி திருமணம் ஆகாமலே இந்த ந டிகையுடன் தொடர்பில் இருந்தாரா…? ந டிகைகள் வி ஷ ய த் தி ல்.. இப்படிப்பட்ட நடிகரா கவுண்டமணி…?? ஷா க் கொடுத்த பிரபல நடிகர்…!!!

சினிமா

தமிழ் சினிமாவில் கா மெ டி ஜா ம் ப வா ன் என்றால் உடனே நம் நினைவுக்கு வருபவர் நடிகர் கவுண்டமணி. 16  வயதினிலே படத்துக்கு முன்பு வரையுமே துணை நடிகராக தான் இருந்து வந்தார் கவுண்டமணி. பின்னர் கா மெ டி நடிகராக க ள மி ற ங் கி கலக்கினார். இவரை நடிக்கும் சினிமாக்களில் ஹீ ரோ க் கு இணையாக இவரது கா மெ டி கதாபத்திரமும் அமைந்திருக்கும்.

ஆரம்பத்தில் செந்தில் உடன் சேர்ந்து க ம் போ வா க வே நடித்து வந்தார்கள். இன்றளவும் கவுண்டமணி – செந்தில் கா மெ டி என்றுதான் பலரும் இணையத்தில் தே டு வா ர் க ள். பின்னர் தனியாகவே ஹீ ரோ க் க ளு ட ன் இனைந்து கா மெ டி சீ ன் க ளி ல் நடிக்க ஆரம்பித்தார் கவுண்டமணி. ஹீ ரோ க் க ளை யே க லா ய் க் கு ம் கா மெ டி செ ன் ஸ் கவுண்டமணிக்கு மட்டுமே உ ரி த் தா ன விஷயமாக இருந்தது.

மேலும் ரஜினி, கார்த்திக், சத்யராஜ் போன்ற நடிகர்களுடன் இவர் சேர்ந்து கா மெ டி சீ னி ல் இறங்கிவிட்டார் போதும் அந்த படம் க ண் டி ப்  பா க  செம்ம ஹி ட் டா னா க படமாக தான் மாறும். கார்த்திக்குடன் உள்ளதை அள்ளித்தா, மேட்டுக்குடி போன்ற படங்கள், சத்யராஜுடன் முறைமாமன், மகாநடிகன் போன்ற படங்கள் அ ல் டி மே ட் டா க இருக்கும். தற்போது 70 வயதிலும் சில வருடங்களுக்கு முன்பு 49 ஓ என்ற படத்தில் கதாநாயகனாக நடித்திருந்தார் கவுண்டமணி.

இப்படியிருக்கும் கவுண்டமணி ஒரு ந டிகையுடன் ர க சி ய மா க குடும்பம் நடித்தியிருந்தார் என பிரபல பத்திரிகையாளர் ப யி ல் வா ன் ரங்கநாதன் கூறியிருந்ததார். அதாவது வெள்ளை தோ ல் ந டிகையென்றால் கவுண்டமணிக்கு ரொம்ப இ ஷ் ட மா ம். அப்படி ஒரு ந டிகைக்கு தனி பி ளா ட் வாங்கிக்கொடுத்து அடிக்கடி வந்து செல்லுமளவு நெ ரு க் க த் தி ல் இருந்ததுள்ளதாக தெரிவித்திருந்தார்.

BM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *