19 வயசு தான் ஆகிருக்கு… பண்ணுற கூ த் த பாருங்க…!! நெ ரு க் க மா ன காட்சியில் ரவீனா தாஹா…!! வெளியான ப் ர மோ வை பார்த்து தி ட் டி த் தீ ர் க் கு ம் ரசிகர்கள்…!!!

சினிமா

தமிழ் சினிமாவில் விஜய், மோகன்லால் ஆகியோரின் நடிப்பில் வெளியான ஜி ல் லா படத்தில் குழந்தை நட்சத்திரமாக அறிமுகமானவர் ந டிகை ரவீனா தாஹா.அதன் பின்னர் விஷ்ணு விஷால், அமலாபால் நடிப்பில் வெளியான ரா ட் ச ச ன் படத்தில் பள்ளி சிறுமியாக ஒரு சிறு கதாபாத்திரத்தில் நடித்திருப்பார் ரவீனா தாஹா.

முதல் படம் ஜி ல் லா என்றாலும் இவருக்கு பெயர் வாங்கி கொடுத்த படம் என்றால் அது ராட்சசன் படம்தான் இதனாலேயே ரா ட் ச ச ன் ரவீனா என்று இவருக்கு பெயரும் கூறிவருகிறார்கள். இதன் பின்னர் பல கதாநாயகி வாய்ப்புக்காக பல கம்பெனிகளில் ஏறி இறங்கியுள்ளார்.ரவீனா.

அவரது முகத்தைப் பார்த்த உடனே பலரும் சை னா மூ ஞ் சி எனக்கூறி அவரை நி ரா க ரி த் து விடுகிறார்களாம். இதனை பேட்டியொன்றில் கூறி வ ரு த் த ப் ப ட் டா ர் ரவீனா. சினிமாவில் வாய்ப்பு கிடைக்கவில்லையென்றாலும் சின்னத்திரையில் வாய்ப்பு கிடைக்கவே பிரபல தொலைக்காட்சியில் ஒளிபரப்பாகும் மௌனராகம் 2 சீரியலில் சத்தியமாக நடித்துவருகிறார் ரவீனா.

இந்த சீரியலில் ஹ னி மூ ன் சென்று உள்ள சத்யா – வருண் இடையே நெ ரு க் க மா ன ப டு க் கை ய றை காட்சிகள் அமைத்துள்ளனர். அதன் பி ர மோ தற்போது வெளியில் ரொம்ப ஓவர் போ றீ ங் க ளே என்று ரசிகர்கள் முகம் சுளித்தபடி கருத்துக்களை தெரிவித்து வருகிறார்கள். மேலும் சிலர் இந்த பொண்ணுக்கு 19 வயசுதான் ஆகுது. அதுக்குள்ள பண்ணுற வேலையை பாருங்க என்று கருத்துக்களை பதிவிட்டு வருகிறார்கள்.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Vijay Television (@vijaytelevision)

BM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *