அ டே ங் க ப் பா… 41 வ ய சு ல இப்படியா…! இளம் ந டிகைகளுக்கு ட ஃ ப் கொடுக்கும் புகைப்படத்தை வெளியிட்ட சினேகா…!! புகைப்படங்களை பார்த்து வா யை பி ள ந் த ரசிகர்கள்…!!!

சினிமா

ஒரு காலத்தில் முன்னனி ந டிகைகளில் ஒருவராக இருந்து வந்தவர் ந டிகை சினேகா. வா ட் ட சா  ட் ட மா ன உடல்வாகு, பக்கத்து வீடு பெண் போன்றத்தோற்றம் போன்றவற்றினால் இளம் ரசிகர்களை எளிதில் க வ ர் ந் தா ர். மேலும் குடும்ப பா ங் கா ன கதாபாத்திரமென்றால் சினேகாவை போ ட லா ம் என இயக்குனர்களும், தயாரிப்பாளர்களும் தேடி தேடி சினேகாவை பு க் செய்தனர்.

பு ன் ன கை ய ர சி ஏன் ரசிகர்களால் அழைக்கப்பட்ட சினேகா வாய்ப்புகள் குறைவதை கண்டு நா மும்  க வ ர் ச் சி யி ல் இறங்கினால் தான் வே லை க் கு ஆகும் போல என எண்ணி, பா ண் டி, பு து ப் பே ட் டை, சி ல ம் பா ட் ட ம், கோவா போன்றபடங்களில் க வ ர் ச் சி யை தா று மா றா க அ வி ழ் த் து விட்டார். என்னதான் க வ ர் ச் சி காட்டினாலும் இளம் ந டிகைளுடன் போ ட் டி போ ட முடியவில்லை.

2012 ஆம் ஆண்டு நடிகர் பிரசன்னாவை திருமணம் மு டி த் தா ர் சினேகா. திருமணத்துக்கு பின் திரைப்பட வாய்ப்புகள் வெகுவாகவே குறைந்து விட்டது. அக்கா, அண்ணி கதாபாத்திரங்கள் மட்டுமே இவரை தேடி வருகின்றது. இதனை கண்டு க டு ப் பா ன சினேகா நடித்தால் ஹீ ரோ யி ன் தான் என பி டி வா த மா க இருக்கிறாராம்.

வே லை க் கா ர ன், ப ட் டா சு போன்ற படங்களில் கதையை ந க ர் த் தி செல்லும் முக்கிய கதாபத்திரம் என்பதால் அதில் நடித்திருந்தாராம் சினேகா. மேலும் சின்னத்திரை ந ட ன நிகழ்ச்சிகளில் நடுவராகவும் இருந்து வருகிறார் சினேகா. இந்நிலையில் கடந்த ஒரு வாரமாகவே சினேகாவும், பிரசன்னாவும் வி வா க ர த் து செய்து கொள்ள  போகிறார்கள் என்ற செ ய் தி சமூக வலைதள பக்கங்களில் வை ர லா க ப ர வி வருகிறது.

இருவரும் இது உ ண் மை ய ல் ல என்பது போல நெ ரு க் க மா க இருக்கும் புகைப்படங்களை பதிவிட்டு இதற்கு மு ற் று ப் பு ள் ளி வைத்துள்ளனர். இந்நிலையில் ந டிகை சினேகா தற்போது ஒரு போ ட் டோ ஷூ ட் புகைப்படத்தை பதிவிட்டுள்ளார். இதனை பார்த்த இளசுகள் 41 வயசுலயும் இப்படியா என வா யை பி ள ந் து விட்டனர்.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Sneha (@realactress_sneha)

BM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *