ஒரு காலத்தில் நடிகர் விஜயை து ர த் தி து ர த் தி காதலித்த பிரபல ந டிகை…! இப்போ வாய்ப்பில்லாமல் சீரியலில் நடிக்கும் நி லை மை…!! யார் தெரியுமா அந்த ந டிகைன்னு தெரியுமா…???

சினிமா

தமிழ் சினிமாவில் மனதை தி ரு டி வி ட் டா ய் என்ற படத்தின் மூலம் பிரபுதேவாவுக்கு ஜோ டி யா க நடித்து தமிழ் சினிமாவில் அறிமுகமானவர் ந டிகை காயத்ரி ஜெயராம். அந்த படத்தில் வரும் ம ஞ் ச கா ட் டு மை னா என்ற பாடல் இவரை இன்றளவும் நினைவில் வைத்துக்கொள்ளும் ஒரு பாடலாக அமைந்து விட்டது என்று சொல்லலாம்.

மேலும் ஏப்ரல் மாதத்தில், வ சீ க ரா, ஸ்ரீ போன்ற படங்களில் துணை கதாபாத்திரங்களில் நடித்திருந்தார் ந டிகை காயத்ரி ஜெயராம். மேலும் வ சீ க ரா படத்தில் க வு ர வ தோற்றத்தில் நடித்திருந்தார் காயத்ரி ஜெயராம். அந்த படத்தில் நடிகர் விஜய்யை து ர த் தி து ர த் தி காதலிக்கும் ஒரு பெண்ணாக நடித்திருந்தார் காயத்ரி ஜெயராம்.

அதனை தொடர்ந்து இவரை வேறு எந்த படங்களிலும் இதுவரையும் பார்க்க முடியவில்லை என்றே சொல்லலாம். தற்போது ச ன் டி வி யி ல் ஒளிபரப்பாகி வரும் நந்தினி சீரியலில் நடித்துக் கொண்டிருக்கிறார் காயத்ரி ஜெயராம். இவர் திரைப்படங்களில் வாய்ப்புள்ளதால் ஆழ்கடலில் ஸ் கூ பா டை வி ங் செய்யும் நீ ச் ச ல் வீ ர ர் க ளு க் கு பயிற்சியாளராக இருந்து வருகிறார்.

ரிசார்ட் ஓனர் ஒருவருக்கு மனைவியாக இருந்து வருகிறார்காயத்ரி  ஜெயராம் 2 வருடங்களாக காதலித்து அவரே திருமணம் செய்து வாழ்ந்து வருகிறார். சமீபத்தில் தனக்கு ம ரு த்  து வ ம் படிப்பது ஆசை என்று கூறியிருந்தார். ஆனால் 12ஆம் வகுப்பில் 95 சதவீதத்திற்கு மேல் எடுத்திருந்த எடுத்து இருந்தும் எனக்கு மருத்துவத்தில் இடம் கிடைக்கவில்லை அதனால் எஸ் ஆர் எம் கல்லூரியில் பி எஸ் சி பி சி யோ தெ ர பி பயின்றதாக கூறியிருந்தார் காயத்ரி ஜெயராம்.

BM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *