சற்றுமுன்… பிரபல மூ த் த நடிகர் திடீர் ம ர ண ம்…! ஆழ்ந்த சோ க த் தி ல் த வி க் கு ம் திரையுலகம்…!!!

சினிமா

நடிகர் விக்ரம் கோகலே இவர் மகாராஷ்டிராவை சேர்ந்த பழம்பெரும் நடிகராவார். இவர் ஹே ரா ம் படத்தில் நடித்ததன் மூலம் தமிழ் சினிமா ரசிகர்களுக்கு பரிச்சயமான நடிகராக மாறினார். ஹம் தில் தே சுகே சனம், பூ ல் பு லை ய போன்ற ஹி ந் தி படங்களில் நடித்து பிரபலமான நடிகராக பா லி வு ட் சினிமாவில் திகழ்ந்து வந்தார்.

வயது மூ ப் பு காரணமாக உடல் ந ல க் கு றை பா ட் டி னா ல் பா தி க் க ப் ப ட் ட இவர் கடந்த 5 ஆம் தேதி பூனேவில் உள்ள தனியார் மருத்துவமனையில் அனுமதிக்கப்ட்டார். அங்கு விக்ரம் கோகலேவுக்கு தொடர்ந்து ம ரு த் து வ சி கி ச் சை அளிக்கப்பட்டு வந்தது.

அப்படி இருந்தும் அவரது சி று நீ ர க ம், இ த ய ம் போன்ற உறுப்புகளின் செயல்படானது பா தி க் க ப் ப  ட்ட நிலையில் அவர் கோ மா நிலைக்கு சென்றார்.இதனையடுத்து அவரை வெ ண் டி லே ட் ட ர் சி கி ச் சை யி ல் வைக்கப்பட்டிருந்தார் விக்ரம் கோகலே.

அப்படி தொடர் சி கி ச் சை அளித்தும் இன்று விக்ரம் கோகலே சி கி ச் சை ப ல னி ன் றி உ யி ரி ழ ந்  தா ர். அவரது ம றை வி ற் கு பா லி வு ட் திரையுலகை சேர்ந்த பலரும் இரங்கல் தெரிவித்து வருகின்றனர். இவரது மறைவு மகாராஷ்டிரா சினிமாவையே சோ க த் தி ல் ஆ ழ் த் தி யு ள் ள து என்றே சொல்லலாம். ரசிகர்களும், திரையுலகை சேர்ந்த பலரும் இவரது ம றை வி ற் கு இ ர  ங் க ல் தெரிவித்து வருகிறார்கள்.

BM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *