பா த் ட ப் பி ல் போ ஸ் கொடுத்த பிரியா பவானி ஷங்கர்…! அதும் இப்படியொரு உ டை யி லா…?? ஷா க் கா ன ரசிகர்கள்…!!!

சினிமா

ந டிகை பிரியா பவானி சங்கர் இவர் செய்தி வாசிப்பாளராக இருந்து பின்னர் கு று ம் ப ட ம், சீரியல் என வளர்ந்து பின் சினிமாவில் நுழைந்து தற்போது முன்னணி ந டிகையாக வ்ருவதற்கு முயற்சித்து கொண்டிருக்கும் ஒரு ந டிகை. எடுப்பான மு க வெ ட் டு காரணமாக பல இளம் ரசிகர்களுக்கும் இவரை பி டி த் து ப்போனது.

மே யா த மா ன் திரைப்படத்தின் மோளம் தமிழ் சினிமாவில் கதாநாயகியாக அறிமுகமானர் பிரியா பவானி சங்கர். முதல் படமே அ மோ க மா க இவருக்கு வரவேற்பு கிடைத்தது. அதன் பின்னர் மா ன் ஸ் ட ர், கடைக்குட்டி சி ங் க ம், மா ஃ பி யா, யா னை, ப் ளா ட் மணி போன்ற படங்களில் நடித்திருந்தார் பிரியா பவானி சங்கர். தற்போது வரைக்கும் நடித்த படங்களில் க வ ர் ச் சி எதுமே காட்டாமல் அ ட க் க ஒ டு க் க மா ன கதாபாத்திரத்திலே நடித்துள்ளார் பிரியா பவானி சங்கர்.

லட்சங்களில் மட்டுமே சம்பளம் பெரும் ப்ரியா பவானி ஷங்கர் சமீபத்தில் கிழக்கு கடற்கரை சாலையில் பல கோ டி மதிப்புள்ள ப ங் க ளா ஒன்றை வாங்கியிருப்பதாக தகவல்கள் க சி ந் து வருகின்றன. மேலும் தனது நீண்ட நாள் காதலனுடன் அடிக்கடி வெளிநாடு சுற்றுலா செல்வதையுமே வழக்கமாக கொண்டுள்ளார் பிரியா பவானி சங்கர்.

இப்படி இருக்கும் பிரியா பவானி சங்கர் சமீப காலமாகவே சமூக வலைதள பக்கங்களில் சற்றே க வ ர் ச் சி யா ன புகைப்படங்களை பதிவிடுவதை வழக்கமாக கொண்டுள்ளார். குடும்ப பா ங் கா க வே நடித்தால் வாய்ப்புகள் குறையுமோ என்று யாரோ சொல்லியிருப்பார்கள் போல அதுதான் இப்படி என நெ ட் டி செ ன் க ள் மு ணு மு ணு கி றா ர் க ள்.

இந்நிலையில் தற்போது பா த் ட ப் பி ல் ப டு த் த ப டி புகைப்படம் ஒன்றை பதிவிட்டுள்ளார் பிரியா பவனி சங்கர். அதிலும் சேலையில் இந்த புகைப்படத்தினை பதிவிட்டுள்ளார். இதை பார்த்த நெ ட் டி செ ன் க ள் பலரும் கு சு ம் பா ன கருத்துக்களை பதிவிட்டு வருகிறார்கள்.

BM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *