அட… அனிகாவின் உண்மையான அம்மா இவங்க தானா…? இவங்க மகளுக்கு ட ப் கொ டுப்பாங்க போலயே…!! வெளியான புகைப்படங்களை… வா ய் பி ள ந் து பார்க்கும் இளசுகள்…!!!

சினிமா

ந டிகை அனிகா சுரேந்திரன் தமிழ் சினிமாவில் கு ழ ந் தை ந ட் ச த் தி ர மா க அறிமுகமானவர். அஜித்தின் வி சு வா ச ம், என்னையறிந்தால் போன்ற படங்களில் நடித்ததன் மூலம் அனிகா பெருமளவு பிரபலமானார். இப்போது பார்த்தாலும் வி சு வா ச ம் படத்தில் நடிகர் அஜித்துக்கும், அனிகா சுரேந்திரனுக்கும் அப்பா, மகள் செ ண் டி மெ ண் ட் சரியாக இருக்கும்.

மேலும் இவர் மி ரு த ன் படத்திலும் ஜெயம் ரவிக்கு த ங் கை யாக  நடித்திருந்தார். அதோடு மட்டுமல்லாமல் நான் சிரித்தால் பட ஹீ ரோ யி னு ம், அனிகா சுரேந்திரனும் சேர்ந்து ம கி ழி னி  என்ற ஆ ல் ப ம் பாடலில் நடித்திருந்தார். இந்த ஆ ல் ப த் தில் இருவரும் ஓ ரி னை சே ர் க் கை யா ள ர் க ளா க நடித்திருந்தார்கள். இது அ ப் போ தை க் கு ச ர் ச் சை யா க பேசப்பட்டது.

சமூக வலைதள பக்கங்களில் ஆ க் ட் டி வா க இருந்து வரும் அனிகா சுரேந்திரன் அடிக்கடி புகைப்படங்கள் மற்றும் வீடியோக்களை வெளியிட்டு வருகிறார். சமீபத்தில் கூட தனக்கு 18 ஆவது பிறந்தாநாள் கொண்டத்தின் புகைப்படத்தினை பதிவிட்டிருந்தார் அனிகா சுரேந்தர். இது இணையத்தில் வை ர லா க ப ர வி வந்தது.

இந்நிலையில் ஹீ ரோ யி ன் வாய்ப்புக்காக தற்போது க வ ர் ச் சி உடைகளில் அ வ் வ ப் போ து புகைப்படங்களை ப தி வி டு வ தை யு ம் வழக்கமாக கொண்டுள்ளார் அனிகா சுரேந்தர். இந்நிலையில் அனிகா தன்னுடைய அம்மாவுடனான புகைப்படமொன்று இணையத்தில் வை ர லா க ப ர வி வருகிறது. இதனை பார்த்த நெ ட் டி செ ன் க ள் இதனை அழகுக்கும் காரணம் இவங்கதானா என க மெ ண் டி ல் வ ர் ணி த் து வருகிறார்கள்.

BM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *