அ ட க் க ட வு ளே… 17 வயதில் க ர் ப் ப மா க இருக்கும் அஜித்தின் ரீ ல் மகள்…! இப்போவே இப்படியா…?? ச ர் ச் சை யை கி ள ப் பி ய போ ஸ் ட ர்…!!!

சினிமா

தமிழ் சினிமாவில் அஜித் நடிப்பில் கெளதம் வாசுதேவ் மேனன் இயக்கத்தில் வெளியான என்னையறிந்தால் திரைப்படத்தில் அஜித் த்ரிஷாவுக்கு மகளாக நடித்ததன் மூலம் தமிழ் சினிமாவில் அறிமுகமானவர் ந டிகை அனிகா சுரேந்திரன். பின்னர் அஜித் நடிப்பில் சி று த் தை சிவா இயக்கத்தில் வெளியான வி சு வா ச ம் படத்தில் ந டிகை நயன்தாரவுக்கும், அஜித்துக்கும் மகளாக நடித்ததன் மூலம் பிரபலமானார் அனிகா.

பின்னர் மி ரு த ன், நானும் ரௌ டி தா ன் போன்ற படங்களில் நடித்திருந்தார் அனிகா. அதனை தொடர்ந்து இவர் நடித்துள்ள வாசுவின் க ர் ப் பி ணி க ள் என்ற படத்தின் ப ர் ஸ் ட் லு க் போ ஸ் ட ர் ஒன்று வெளியாகி பெரும் ச ர் ச் சை யை உண்டாக்கியது. இந்த படத்தில் அனிகா க ர் ப் பி ணி யா க நடித்திருந்தது தான் இந்த ச ர் ச் சை க் கு காரணம்.

இந்தப்படத்தில் அனிகாவுடன் சேர்ந்து வனிதா விஜயகுமார், சீதா போன்றோரும் நடித்திருந்தனர். இந்த புகைப்படத்தினை பார்த்த பலரும் வனிதா க ர் ப் ப மா, அனிகா க ர் ப் ப மா என பல்வேறு கேள்விகளை இணையத்தில் கேட்ட வண்ணம் இருந்தனர். மேலும் சிலர் இந்த வயதிலே இப்படியொரு போ ல் டா ன கதாபாத்திரத்தில் அனிகா நடித்திருப்பதை பார்த்து பாராட்டி வருகிறார்கள்.

எப்போதுமே சமூக வலைதள பக்கங்களில் ஆ க் ட் டி வா க இருந்து வரும் அனிகா. தற்போது எப்படியாவது கதாநாயகியாக ஆகவேண்டுமென்று க வ ர் ச் சி போட்டோ ஷூ ட் க ளை வெளியிட்டு வருகிறார். இந்நிலையில் தற்போது அனிகாவுக்கு 18 வயதாகிறது. 18 ஆவது பிறந்த நாள் கொண்டாட்டத்தின் புகைப்படங்களையும் சமீபத்தில் வெளியிட்டுள்ளார் அனிகா.

BM

Leave a Reply

Your email address will not be published.