64 வயதில் நாசருக்கு இதெல்லாம் தேவையா…? 26 வயது ந டிகையுடன் உ ல் லா ச ம் செய்த நாசர்…!! என்னதான் படமா இருந்தாலும் இப்படியா…?? வ று த் தெ டு க் கு ம் நெ ட்டிசென்கள்…!!!

சினிமா

ஆரம்பத்தில் ரசிகர்களை மி ர ள வை க் கு ம் வி ல் ல னா க நடித்தவர் நடிகர் நாசர். இவரது வி ல் ல த் த ன ம் எந்தளவுக்கு போனதென்றால் கதாநாயகனையே மி ஞ் சி டு ம ள வு இவரது நடிப்பு இருக்கும். இதனாலே இவருக்கு கதாநாயகர்களுக்கு இருந்த ரசிகர்கள் கூ ட் ட த் தை போலவே ரசிகர் ப ட் டா ள ம் இருந்தது. பின்னாளில் குணசித்திர நடிப்பினால் அந்த ரசிகர் கூ ட் ட த் தை  த க் க வைத்து கொண்டார்.

கு ரு தி ப் பு ன ல், தே வ ர் ம க ன் போன்ற படங்களில் இவரது நடிப்பு கமலையும் தூ க் கி சாப்பிடுமளவு இருத்தது குறிப்பிடத்தக்கது. சமீப காலங்களாகவே குணசித்திர வே ட ங் க ளி ல் மட்டுமே நடித்து கொண்டிருக்கிறார் நாசர். அப்படி நாசர் நடித்து மலையாளத்தில் வெளிவந்த ஏ றி ட என்ற படம் அ மே சா னி ல் பி ரை மி ல் சென்ற வருடம் வெளியானது.

இந்த படத்தில் நாசர், நிழல்கள் ரவி, சம்யுக்தா மேனன் உள்ளிட்ட பலரும் நடித்திருந்தார்கள். இந்தப்படத்தில் நாசர் 26 வயதுடைய ந டிகையுடன் நெ ரு க் க மா ன காட்சிகளில் நடித்துள்ளார். மெ ட் டி யொ லி சீரியல் மூலம் பிரபலமான இயக்குனர் திருமுருகன் இயக்கத்தில் எ ம் ட ன் மகன் படத்தில் நாசர் பரத்தின் அப்பாவாக நடித்திருந்தார். அப்போது பரத்தை பார்த்து  பொ ம் ப ள சோ க் கு கே க் கு தா என்பது போன்ற வசனத்தை நாசர் கேட்டிருப்பார்.

அதேபோல ஏ றி ட படத்தில் ந டிகையுடன் இருக்கும் நாசரின் புகைப்படங்களை பார்த்த நெ ட்டிசென்கள் அந்த வசனத்தை க மெ ண் டு க ளி ல் பதிவிட்டு வருகிறார்கள். 38 வயது வித்தியாசமுள்ள ந டிகையுடன் நாசர் நெ ரு க் க மா ன காட்சிகளில் ப ட் டை யை கி ள ப் பி யு ள் ளா ர். இந்த புகைப்படங்கள் இணையத்தில் வை ர லா க ப ர வி  வந்தது. 64 வயசுல நாசருக்கு இதெல்லாம் தேவைதானா என நெ ட் டி செ ன் க ள் பலரும் கருத்துக்களை தெரிவித்து வருகிறார்கள்.

BM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *