ய ம் மா டி யோ வ்… இப்படி ஒரு உடம்ப பார்த்ததே இல்ல…! சீரியல் ந டிகை வெளியிட்ட புகைப்படத்தை பார்த்து சொ க் கி ப் போன இளசுகள்…!!!

சினிமா

அப்பா, திருமதி செல்வம் போன்ற சீரியல்களில் நடித்ததன் மூலமாக பிரபலமானவர் ந டிகை லதா ராவ். இவர் தன்னுடன் நடித்த  நடிகரான  ராஜ்கமல் என்பவரை காதலித்து திருமணம் மு டி த் தா ர். சீரியலில் கிடைத்த பிரபலத்தினால் இருவரும் சேர்ந்த ஒரு சில குறும்படங்களில் நடித்திருக்கிறார்கள். சீரியலில் கிடைத்த பிரபலத்தினால் வெள்ளித்திரையிலும் சில படங்களில் நடித்துள்ளார் ந டிகை லதா ராவ்.

ஜெயம் ரவியின் நடிப்பில் வெளியான தி ல் லா ல ங் க டி படத்தில் கா மெ டி நடிகர் வடிவேலுவின் மனைவியாக நடித்து வடிவேலுவுக்கு இணையாக கா மெ டி யி ல் க ல க் கி யி ரு ந் தா ர் லதா ராவ். வடிவேலு தமன்னாவின் மீதுள்ள அதீத காதலினால் தன் மனைவி லதா ராவை கொ லை செய்ய திட்டமிடும் ஒவ்வொரு காட்சிகளும் தோ ல் வி யி ல் மு டி ந் து அவரே அதில் மா ட்டிக்கொள்ளும் காட்சிகளிலெல்லாம் தாங்க முடியாத சிரிப்பலைகள் தி யே ட் ட ரி ல்.

மேலும் ய ங் ம ங் ச ங் என்ற படத்திலும் நடித்திருந்தார் லதாராவ். சமூக வலைதள பக்கங்களில் ஆ க் ட் டி வா க இருந்து வரும் லதா ராவ் தனது சமூக வலைதள பக்கங்களில் அடிக்கடி புகைப்படங்கள், வீடியோக்களை பதிவிட்டு வருவதை வழக்கமாக கொண்டுள்ளார். சூ ட் டி ங் ஸ் பா ட் டி ல் நிகழும் சுவாரஸ்யமான நிகழ்வுகள், மற்றும் அவ்வப்போது எடுக்கும் புகைப்படங்களையும் பாடிவிட்டு வருகிறார் லதா ராவ்.

இவரது வாட்டசாட்டமான உடலமைப்பு, சு ண் டி இ ழு க் கு ம் கு ண் டு கண்கள் ரசிகர்களை ஈ ர் க் கி ற து. இந்நிலையில் இ று க் க மா ன சுடிதாரில் முன், பின் என மொத்த அ ங் க ங் க ளு ம் தெரிய சில புகைப்படங்களை பதிவிட்டுள்ளார் லதா ராவ். இதனை பார்த்த இளசுகள் “ய ம் மா டி யோ வ் இப்படி ஒரு உடம்ப பார்த்ததே இல்ல…!” என க மெ ண் டு க ளி ல் தங்களது கருத்துக்களை பதிவிட்டு வருகிறார்கள்.

BM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *