படத்துல கூட இ ந்தளவுக்கு கா மி க் க லை யே…! படு மோ ச மா ன உடையில்… முழுசா கா ட்டி… இணையத்தை அ ல ற விடும் ந டிகை அமலா பால்…!!!

சினிமா

ந டிகை அமலா பால் தமிழ் சினிமாவில் சி ந் து சமவெளி மூலமாக அறிமுகமானார். முதல் படத்திலே கொஞ்சம் ச ர் ச் சை யா ன கதாபாத்திரத்தில் நடித்ததால் ரசிகர்களிடையே கெ ட் ட பெயர்தான் கிடைத்தது அமலா பாலுக்கு, மேலும் அதனை தொடர்ந்து  பிரபு சாலமன் இயக்கத்தில் நடித்த மைனா படம் இவருக்கு நல்ல பிரபலத்தை கொடுத்ததென்றே சொல்லலால்.

பின்னர் ஆர்யா, விஜய், தனுஷ் என தமிழ் சினிமாவின் முன்னணி நடிகர்களுடன் ஜோ டி போட்டு நடித்து முன்னனி ந டிகைகளில் ஒருவராக திகழ்ந்தார் அமலா பால். தலைவா படத்தின் சூ ட் டி ங் கி ன் போது இயக்குனர் ஏ எல் விஜயுடன் ஏற்பட்ட நெ ரு க் க ம் காதலாக மாறி இருவீட்டாரையும் சமாதானம் செய்து திருமணம் செய்து கொண்டனர்.

சில வருடம் ஒன்றாக குடும்பம் நடத்திய தம்பதிகள், யாரு க ண் ணு ப ட் ட தோ தெரியல வி வா க ர த் து பெற்று பி ரி ந் த ன ர். வி வா க ர த் து க் கு பின்னர் ந டிகை அமலா பால் நடித்த படங்களில் அமலாபாலின் கதாபாத்திரம் கொஞ்சம் ஏ டா கூ ட மா க த் தா ன் இருந்து வருகிறது. வாய்ப்பில்லாததால் வேறு வழியின்றி க வ ர் ச் சி யி ல் இறங்கி நடிக்கவேண்டிய சூழ்நிலை.

படங்களை காட்டிலும் சமூக வலைத்தளங்களில் சமீப காலமாக அடிக்க க வ ர் ச் சி யி ல் இறங்கி புகைப்படங்களை பதிவிட்டு வருகிறார் அமலா பால். அந்த வகையில் தற்போது டூ பீ ஸ் ஆடை போன்ற உடையில் சில புகைப்படங்களை பதிவிட்டுள்ளார் அமலாபால். இதனை பார்த்த இளசுகள் படத்துல கூட இந்தளவுக்கு கா மி க் க லை யே…! என க மெ ண் டு க ளி ல் கருத்துக்களை தெரிவித்து வருகிறார்கள்.

BM

Leave a Reply

Your email address will not be published.