இன்னும் கொஞ்சம் இறங்கியிருந்தா மொத்தமும் தெரிஞ்சிருக்கும்…! உ ள் ளா டை அணியாமல் ப லா ன போ ஸி ல் இளசுகளை ப த ற வைத்த மாளவிகா மோகனன்…!!!

சினிமா

மா ட லி ங் துறையில் பிரபலமாக இருந்துவரும் பெரும்பாலானோர் சினிமாவில் எளிதில் கால்பதித்து வருகிறார்கள். அந்த வகையில் மா ட லா க இருந்து மலையாள சினிமாவில் நுழைத்தவர் ந டிகை மாளவிகா மோகனன். பின்னர் தமிழுக்கு வந்ததுமே முதல் படம் ரஜினியுடன் பே ட் ட, அதனை தொடர்ந்து விஜயுடன் மா ஸ் ட ர் என ஹி ட் படங்களில் நடித்திருந்தார் மாளவிகா மோகனன்.

இந்த படங்களை தெடர்ந்து தனுஷ் நடிப்பில் மா ற ன் என்ற  முடித்துள்ளார் மாளவிகா மோகனன். பின்னர் ஹி  ந் தி யி லு ம் ஒரு படத்தில் நடித்து வருகிறார் மாளவிகா மோகனன்.  இப்படி இவர் கால் வைக்கும் இடமெல்லாம் ஹி ட் ஆகிவருவதால் ரசிகர்கள் பார்வை இவர் மீது சமீப காலங்களாக திரும்பியுள்ளது என்றே சொல்லலாம்.

மா ட லி ங் துறையில் இருந்ததால் சினிமா ரசிகர்களுக்கு க வ ர் ச் சி தான் அதிகம் பிடிக்குமே தெரிந்தது போல. அதனாலே பெரும்பாலும் க வ ர் ச் சி புகைப்படங்களையே வெளியிட்டு வருகிறார் மாளவிகா மோகனன். இவரது சமூக வலைதள பக்கம் போனாலே இளசுகளுக்கு ஒரே கு ஷி தா ன் அந்தளவுக்கு இவர் வெளியிடும் புகைப்படங்கள் அமைந்திருப்பதை காணலாம்.

அந்த வகையில் தற்போது மிகவும் இறக்கமான டா ப் ஸி ல் மு ன் ன ழ கை மு க் கா ல் வா சி காட்டியபடி சில புகைப்படங்களை பதிவிட்டுள்ளார் மாளவிகா மோகனன். இதனை பார்த்த இளவட்டங்கள் இன்னும் கொஞ்சம் இறங்கியிருந்தா மொத்தமும் தெ ரி ஞ் சி ரு க் கு ம்…!  என க மெ ண் டு க ளி ல் மு ன கி வருகிறார்கள். இதோ அந்த புகைப்படங்களை இணைத்துள்ளோம்.

BM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *