“வசனமா முக்கியம்… வீ டீ யோ வ பாருடா” – வியர்வை சொ ட்ட சொ ட்ட ரசிகர்களை ஷா க் ஆக்கிய நிதி அகர்வால்…!! இணையத்தில் வை ர லா கு ம் வீடியோ…!!!

சினிமா வைரல் வீடியோ

தெலுங்கு சினிமாவில் நடித்து கொண்டிருந்த நிதி அகர்வால் சிம்புவின் ஈஸ்வரன், ஜெயம் ரவியின் பூமி ஆகிய படங்களின் மூலமாக தமிழ் சினிமாவுக்கு அறிமுகமானார். இந்த  இரெண்டு படங்களுமே சென்ற வருடம் பொங்கல் பண்டிகையன்று வெளியானது. இந்த இரெண்டு படங்களுமே சுமாரான வரவேற்பயே பெற்றது. இருந்தாலும் நிதி அகர்வால் நடிப்பில் செய்திருந்த சிறு சிறு சே ட் டை க ள் ரசிகர்களுக்கு  பிடித்து போனது போல,

இதனாலே சென்னையில் உள்ள ரசிகர் மன்றத்தை சேர்ந்தவர்கள் நிதி அகர்வாலுக்கு கோ வி ல் க ட் டி அவரது சிலைக்கு அ பி ஷே க ம் செய்துள்ளனர். இதற்கு முன்பு ந டிகை குஷ்பூவுக்கு கோ வி ல் க ட் டி யி ரு ந் தா ர்க ள் ரசிகர்கள். ஆனால் அவர் பல படங்களில் நடித்த பின்புதான் பிரபலமாகி ரசிகர்களை க வ ர் ந் து பின்னர் கோ வி ல் க ட் டி னா ர் க ள்.

ஆனால்  நிதி அகர்வால் நடித்த இரெண்டு படங்கள் தான் அதுவும் சுமாரான படமாகவே அமைந்தது அதற்குள் எப்படி ரசிகர்களை க வ ர் ந் தா ரோ தெரியவில்லை. பின்னர் தமிழ் படங்கள் நிலையிலும் தமிழ் ரசிகர்களை க வ ர அடிக்கடி இ று க் க மா ன உடைகளிலும், க வ ர் ச் சி யா ன உடைகளிலும் பல போட்டோ ஷூ ட் க ளை எடுத்து சமூக வலைதள பக்கத்தில் பதிவிடுவதை வழக்கமாக கொண்டிருந்தார் நிதி அகர்வால்.

இந்நிலையில் சில வாரங்களுக்கு முன்பு உதயநிதி ஸ்டாலின் நடிப்பில் மகிழ் திருமேனி இயக்கத்தில் வெளியான க ல க த்  த லை வ ன் என்ற படத்தில் உதயநிதி ஸ்டாலினுக்கு ஜோ டி யா க நடித்திருந்தார் நிதி அகர்வால். வெகு மாதங்களுக்கு பின் நிதி அகர்வாலின் படத்தை பார்க்க வந்த ரசிகர்களுக்கு போ ன ஸா க க வ ர் ச் சி சீ ன் ஒன்றை வைத்துத்தார் இயக்குனர். அந்த வீடியோ தற்போது இணையத்தில் வை ர லா க ப ர வி வருகிறது. இதனை பார்த்த இளசுகள் வசனமா முக்கியம் என்பது போல வா ய் பி ள ந் து பார்த்து வருகிறார்கள்.

 

BM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *