“அ ட ப் பா வி… எவனாச்சும் மூ ஞ் சி ய பார்க்குறானானு பாரு…” – ப் ரா… தெரியும் அளவிற்கு ச ல் ல டை போன்ற உடையில் அருவி பட ந டிகை அதிதி பாலன்…!!!

சினிமா

பல பெரிய ஹீ ரோ க் க ளி ன் படங்கள் வெளியாகிய அந்த வருடத்தில், ஒரு பெண்ணை மையமாக வைத்து எடுக்கப்பட்ட சிறு ப ட் ஜெ ட் படமான அருவி படத்தில் நடித்ததன் மூலம் பிரபலமானவர் ந டிகை அதிதி பாலன். இந்த படம் எதிர்பார்த்ததை விட நல்ல விமர்சனங்களையும், ரசிகர்கள் மத்தியில் நல்லதொரு வரவேற்ப்பையும் பெற்றது என்றே சொல்லலாம்.

சமூகத்தில் எந்தவகையிலே எ ய் ட் ஸ் நோ யா ல் பா தி க் க ப் ப ட் ட பெண். தனது குடும்பத்தினரால் ஒ து க் கி வைக்கப்படுகிறார். பின்னர் வீட்டைவிட்டு வெளியே சென்ற பெண்ணிற்கு எந்தந்த வகைகளில் தொ ந் த ர வு க ள் வந்தன. அதையெல்லாம் கடந்து தனது இறுதி நாட்களை தன்னுடன் பழகிய எந்த ஒருவரும் இல்லாமல் தந் விருப்படி வாழ்ந்து இ ற ந் த து தான் இந்த கதை.

இந்த கதையில் அதிதி பாலன் து ணி ச் ச லா க நடித்தது அனைவரின் பாராட்டையும் பெற்றது. அதனை தொடர்ந்து பல படங்கள் இவருக்கு வரிசைகட்டி நின்றன. ஆனால் ஒரு தரமான கதை இருந்தாலே நடிப்பேன் என பல படங்களையும் நி ரா க ரி த் து விட, ஒரு சமயத்தில் இவருக்கு பட வாய்ப்பு இல்லாமல் போனது. ஒளிப்பதிவாளர் சந்தோஷ் சிவன் இயக்கத்தில் உருவாகி வரும் ஜா க் அ ண் ட் ஜி ல் என்ற படத்தில் கதாநாயகியாக நடித்து வருகிறார் அதிதி.

இந்நிலையில் நடிகை அதிதி பாலன் விருது வழங்கும் விழாவொன்றில் க வ ர்ச் சி யா ன உடையணிந்து கலந்து கொண்டது பலரையும் அ தி ர்ச் சி யி ல் ஆ ழ் த் தி ய து. இந்த புகைப்படங்கள் இணையத்தில் வெளியாகவே இதனை பார்த்த ரசிகர்கள் பலரும் அருவி படத்தில் நடித்த ந டிகையா இது என வா யை பி ள ந் து  விட்டார்கள் என்றே சொல்லலாம்.

 

BM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *