கொஞ்சம் zoom பண்ணா சொர்க்கத்தையே பாக்கலாம் போலயே…! ட் ரா ன் ஸ் ப் ர ண் ட் புடவையில் ப ளி ச் செ ன கா ட்டி.. கி க் ஏற்றும் சீரியல் ந டிகை…!!!

சினிமா

ந டிகை நிவிஷா தெய்வதிருமகள் நடித்ததன் மூலமாக பிரபலமானவர். அதனை தொடர்ந்து ஈரமான ரோஜாவே, ஓவியா போன்ற சீரியல்களில் நடித்துள்ளார் நிவிஷா. இவர் நடித்திருந்த சீரியல்களில் பெரும்பாலும் வி ல் லி கதாபாத்திரமே இவருக்கு கொடுக்கப்பட்டிருந்தது. அதோடு  மட்டுமலலாமல்  ந டிகை நிவிஷாவுக்கு வி ல் லி கதாபாத்திரங்களில் நடிப்பதுதான் இ ஷ் ட மா ம்.

பெருமபாலன் சீரியல் ந டிகைகள் சீரியலில்  மாதிரியாகவும், நிஜ வாழ்க்கையில் ஒரு மாதிரியாகவும் இருந்து வருகின்றனர். அதே போலத்தான் நடிக்க நிவிஷாவும் சீரியலில் வி ல் லி யா க மி ர ட் டு ம் குணமுடையவராக இருந்தாலும், சமூக வலைதள பக்கங்களில் க வ ர் ச் சி காட்டும் ப து மை யா க வே இருந்து வருகிறார் ந டிகை நிவிஷா.

தற்போது எந்த சீரியலிலும் நடிப்பதில்லை நிவிஷா. மாறாக தனது இன்ஸ்டாகிராம் பக்கத்தில் கா ஸ் மெ ட் டி க், எ ல க் ட் ர னி க்  பொருட்களுக்கான  ப் ரோ மோ ஷ னை செய்து வருகிறார் நிவிஷா. இதனால் பெரும்பாலும் சமூக வலைதளத்தில் ஆ க் ட் டி வா ன பேர் வெளியாகவே இருந்து வருகிறார் நிவிஷா. மேலும் இவர் எப்போ போட்டோவை போ டு வா ர் என ரசிகர் கூட்டம் காத்திருக்கிறது.

வா ட் ட சா ட் ட மா ன உடல்வாக்கினால் நல்ல 6 ஆ டி குதிரை போல இருக்கும் இவர் சமீபத்தில் கருப்பு நிற ட் ரா ன் ஸ் ப ரெ ன் ட் உடையில் புகைப்படத்தை பதிவிட்டுள்ளார் நிவிஷா. இதனை பார்த்த இளசுகள் கொஞ்சம் zoom பண்ணா சொர்க்கத்தையே பாக்கலாம் போலயே…! என ஜொ ள் ளு வி ட ப் ப டி பார்த்து ரசித்து வருகிறார்கள்.

BM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *