இவங்க நிஜமாவே பே ண் ட் போட்டிருக்காங்களா..? – ஒரு நி மி ஷ ம் தலை சு த் தி போன இளசுகள்…!! இணையத்தில் வெளியான ந டிகை கஜோல் வீடியோ…!!!

சினிமா வைரல் வீடியோ

பிரபல பா லி வு ட் ந டிகை கஜோல் இவரை தெரியாதவர்கள் இருக்கவே முடியாதென சொல்லலாம், அந்தளவுக்கு பிற மொழி படங்களிலும் நடித்துள்ளார் கஜோல். இவர் தமிழில் மி ன் சா ர கனவு என்ற படத்தின் மூலம் ந டிகையாக நடித்திருந்தார். இந்த படத்தில் வரும் பூ பூக்கும் ஓசை பாடல் கேட்டால் இன்றளவும் கஜோலை நினைவுபடுத்தும்.

கோ லி வு ட் சினிமாவில் நயன்தாரா எப்படியோ அதே போல பா லி வு ட் சினிமாவில் ந டிகை கஜோலை கூறலாம் காரணம் இவரும் பல நடிகர்களுடன் காதலில் இருந்து ச ர் ச் சை யா கி பின்னர் ஒரு வழியாக அஜய் தேவ்கனை திருமணம் முடித்துக்கொண்டார். இருகுழந்தைகளுக்கு தாயாக இருந்து வரும் கஜோல் இந்த வயதிலும் இன்னமும் இளமையுடன் இருக்கிறார்.

மி ன் சா ர  கனவு படத்துக்கு பின்னர் 20 வருடங்கள் கழித்து தனுஷ் நடிப்பில் வெளியான வேலையில்லா பட்டதாரி 2 படத்தில் வி ல் லி யா க நடித்திருந்தார். இந்த கதாபாத்திரத்துக்கு முதலில் ஐஸ்வர்யா ராயை கேட்டுள்ளார்கள். ஆனால் கதாபாத்திரத்துக்கு அதிகளவு முக்கியத்துவம் இல்லாததால் முடியாதென ம று க் க வே,  சில ந டி கை க ளி ட ம் பேசி பார்த்து கடைசியில் கஜோல் க மி ட் டா னா ர்.

இநத வயதிலும் இளம் ந டிகைகளுக்கு இணையாக க வ ர் ச் சி உடைகளில் வளம் வருவதை வழக்கமாக கொண்டுள்ளார், சமீபத்தில் மாலதீவு குடும்பத்துடன் சென்ற கஜோல் அங்கு நீ ச் ச ல் உடையில் எடுத்த  சில புகைப்படங்களை சமூக வலைதள பக்கத்தில் பதிவிட்டிருந்தார். இந்த புகைப்படம் சில நாட்களாகவே ட் ரெ ண்  டா க சென்றுகொண்டிருந்தது.

இந்நிலையில் கஜோலின் ஒரு வீடியோ ஒன்று இணையத்தில் வை ர லா க ப ர வி க் கொண்டுள்ளது. அந்த வீடியோவில் கஜோல் தோல் நிறத்தில் லெ கி ன் ஸ் பே ண் ட் அணிந்துகொண்டு பொதுவெளியில் சென்றுகொண்டிருக்கிறார். இந்த விடியோவை பார்த்த இளசுகள் இவங்க நிஜமாவே பே ண் ட் போட்டிருக்காங்களா..? என ஷா க் கி ங் கா க பார்த்து வருகிறார்கள்.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Viral Tolly (@viraltolly)

BM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *