இதென்னடா மு ட் டி வரைக்கும் தொ ங் கு து…! சட்டையை தி ற ந் து விட்டு ப னி ய னோ டு நிற்கும் ரம்யா பாண்டியன்…!!!

சினிமா

தமிழ் சினிமா ரசிகர்களுக்கு ரம்யா பாண்டியன் என்ற பெயரைக் கேட்டாலே அவர் நடித்த படங்கள் நினைவுக்கு வருகிறதோ இல்லையோ அவரை இ டு ப் பு ம டி ப் பு க ண் டி ப் பா க அவரது கண் முன் வந்து செல்லும் அந்த அளவிற்கு ரசிகர்களை மொட்டை மாடி போட்டோஷூட் மூலம் கவர்ந்து விட்டார்  என்றே சொல்லலாம்.

ந டிகை ரம்யா பாண்டியன் ஜோ க் க ர் படத்தின் மூலம் கதாநாயகியாக அறிமுகமானார். இந்த படத்தின் மூலம் ஒரு விருது கிடைத்தாலும் அடுத்தடுத்து படங்களுக்கு வாய்ப்புகள் அமையவில்லை. பின்னர் இப்படியே போனால் வேலைக்கு ஆகாது என மொட்டை மாடியில் இ டு ப் பு ம டி ப் பு தெரிய புகைப்படங்களை எடுத்து சமூக வலைதளங்களில் பதிவிட்டிருந்தார் ரம்யா பாண்டியன்.

இதன் மூலமாக வாய்ப்பு வருமா என்று காத்திருந்தவருக்கு சினிமாவில் பெரிதாக அமைய வில்லை மாறாக வி ஜ ய் தொலைக்காட்சியில் வி த் கோ மா ளி பி க் பா ஸ் போன்ற நிகழ்ச்சிகளில் கலந்து கொள்ள வாய்ப்பு கிடைத்தது. இந்த நிகழ்ச்சிகள் மூலம்  மேலும் பிரபலமாகினார் ரம்யா பாண்டியன் அதனைத் தொடர்ந்து ஓரிரு படங்களில் வாய்ப்பு கிடைத்து நடித்தார். அப்படி அவர் நடித்த எந்த படங்களும் இவருக்கு வளர்ச்சிக்கு பெரிதாக கைகொடுக்கவில்லை என்று சொல்லலாம்.

சமூக வலைத்தளங்கள் ஆ க் டி வா க  இருந்து வரும் ரம்யா பாண்டியன் அடிக்கடி க வ ர் ச் சி படங்களை வெளியிட்டு வருகிறார். அந்த அவையில் தற்போது முட்டிக்கால் வரை நீளமுள்ள கோ ட் டை அணிந்துகொண்டு ப ட் ட ன் போடாமல் திறந்துவிட்டு மு ன் ன ழ கை க் காட்டியபடி சில புகைப்படங்களை வெளியிட்டுள்ளார் ரம்யா பாண்டியன்.

BM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *