“ப்பா.. பாத்துக்கிட்டே இருக்கலாம் போல…” – கடற்கரையில் ஜி லு ஜி லு வெ ன நிற்கும் VJ பார்வதி…!!!

சினிமா

பிரபல யூ டி யூ ப் சே ன லி ல் தொகுப்பாளினியாக இருந்து பிரபலமானவர் பார்வதி. இவரது தொகுத்துவழங்கும் சிறப்பு என்னவென்றால் செ ன் சி ட் டி வா ன கேள்விகளை  தலைமுறையினரிடம் பொதுவெளியில் கேட்பது தான். இந்த ச ர் ச் சை யா ன நிகழ்ச்சியை பலரும் வே டி க் கை யா க எடுத்து கொள்வார்கள். ஒரு சில சமயங்களில் ச ர் ச் சை க ளி லு ம் சி க் கி கொ ள் வ ர் பார்வதி.

இவர் சென்ற வருடத்தில் பி க் பா ஸ் நிகழ்ச்சிக்கு போட்டியாக பிரபல தொலைக்காட்சியில் ஒளிபரப்பான ச ர் வை வ ர் நிகழ்ச்சியில் போட்டியாளராக பங்கேற்றிருந்தார் பார்வதி. அந்த நிகழ்ச்சியில் வெற்றி பெற முடியவில்லை என்றாலும் கடைசி வாரத்துக்கு முன் வரை நிகழ்ச்சியில் இருந்தார் பார்வதி. இவர் நிகழ்ச்சியில் இருக்கும் வரை க ண் டெ ன் ட் டு க் கு ப ஞ் ச மி ல் லா ம ல் இருந்து வந்தது.

இந்நிலையில் தற்போது பிரபல தொலைக்கட்சியில் ஒளிபரப்பாகி வரும் பி க் பா ஸ் சீ ச ன் 4 நிகழ்ச்சியில் வை ல் ட் கா ர் டு எ ன் றி யி ல் பார்வதி நுழைய போவதாக செய்திகள் ப ர ப் பி வந்தன. ஆனால் இது உறுதியான தகவலா என தெரியவில்லை. சினிமாக்களில் நடிப்பதற்கு VJ பார்வதிக்கு ஆசை வந்துவிட்டது போல, ஏனெனில் இவர் சமூக வலைதள பக்கத்தில்  வெளியிடும் புகைப்படங்கள் அந்தமாறி இருக்கிறது.

அந்த வகையில் தற்போது கடற்கரையில் கு ட் டை பா வா டை, கு ட் டை ப னி  ய னி ல் செ ன் சி ட் டி வா ன அ ங் க ங் க ள் தெரிய  சில புகைப்படங்களை பதிவிட்டிருந்தார். இந்த புகைப்படங்களை பார்த்த இளசுகள் “ப்பா.. பாத்துக்கிட்டே இருக்கலாம் போல…” என க மெ ண் டி ல் கருத்துக்களை தெரிவித்து வருகிறார்கள்.

BM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *