அது எப்படி தி மி ங் க ல ம், அந்த இடத்தை மட்டும் தூ க் க லா கா ட்டுறாங்க…? மொட்டைமாடியில் முழு முதுகையும் கா ட்டி… மி ர ள விடும் சீரியல் நடிகை…!!!

சினிமா

பிரபல தொலைக்காட்சியில் ஒளிபரப்பான கண்மணி சீரியல் மூலம் பிரபலமானவர் லீசா எ க் ல ர் ஸ். இவர் சீரியல் நடிப்பதற்கு முன்பே சினிமாவில் நடிக்க ஆரம்பித்து விட்டார். சசிகுமார் நடிப்பில் வெளிவந்த பலே வெள்ளையத் தேவா படத்தில் லிஷா எ க் ல ர் ஸ் வி ல் ல னு க் கு மகளாக நடித்திருந்தார். அதனை தொடர்ந்து மை டி ய ர் லி சா, சிரிக்க விடலாமா, பொதுநலன் கருதி போன்ற படங்களில் நடித்திருந்தார் லிசா.

ஒரே வருடத்தில் 7 படங்கள் நடித்திருந்தாலும் இவருக்கு பிரபலத்தை கொடுத்து என்னமோ கண்மணி சீரியல் தான். பார்ப்பதற்கு ஹா லி வு ட் ந டிகையை போல மு க ச் சா ய ல் கொண்ட இவர் தனது சமூக வலைத்தளத்தில் வெளியிடும் புகைப்படங்கள் ரசிகர் மத்தியில் மிகவும் பிரபலமானவர் ஆக மாறிவிட்டார் லீஷா எ க் ல ர் ஸ்.

இவர் எப்போ புகைப்படங்களை வெளியிடுவார் என இவரை பின்தொடர்பவர்கள் வெ யி ட் செய்து வருகிறார்கள் அந்த அளவுக்கு இ ரு க் க மா ன உடைகளிலும் க வ ர் ச் சி யா ன உடைகளிலும் புகைப்படங்களை வெளியிட்டு இளவட்டங்களை தன் பக்கம் ஈ ர் த் து ள் ளா ர் லீசாஎ க் ல ர் ஸ். இதனாலே இவரை பின்தொடர்பவர்கள் எண்ணிக்கை நாளுக்கு நாள் அதிகரித்த வண்ணமாகவே இருந்து வருகிறது.

இந்நிலையில் சமீபத்தில் மொட்டைமாடி ஒன்றில் தனது பி ன் ன ழ கை தூ க் க ளா க  கா ட்டியபடி புகைப்படங்களை வெளியிட்டு இருந்தார். இதில் அவரது பி ன் ன ழ கை ரசித்த இளைஞர்கள் தங்களது அது எப்படி தி மி ங் க ல ம், அந்த இடத்தை மட்டும் தூ க் க லா கா ட்டுறாங்க…? என கருத்துக் களை பதிவிட்டு வருகிறார்கள்.

BM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *