எந்த கடையிலமா நீ அரிசி வாங்குற…! எல்லாமே மீ று ன சை ஸ் ல இருக்கே…!! மு ன் ன ழ கை எடுப்பா காட்டி இளசுகளை தி ண ற டி த் த கேபிரில்லா…!!!

சினிமா

பிரபல தொலைக்காட்சியில் ஜூனியர் ஜோடி நம்பர் ஒன் நடன நிகழ்ச்சி மூலம் பிரபலமானவர் கேப்ரில்லா இந்த பிரபலத்தினால் அதே தொலைக்காட்சியில் ஒளிபரப்பான 7 c என்ற சீரியலில் கேபி எனும் கதாபாத்திரத்தில் நடிக்க வாய்ப்பு கிடைத்தது அதன்மூலம் சீரியல் ரசிகர்களிடையே சற்றே பிரபலமானார் கேப்ரில்லா.

அதனைத் தொடர்ந்து தனுஷ் நடிப்பில் வெளியான 3 படத்தில் ந டிகை சுருதி ஹாசனுக்கு தங்கச்சியா நடித்து தனது பயணத்தை ஆரம்பித்தார். பின்னர் அப்பா, சென்னையில் ஒரு நாள் போன்ற படங்களில் நடித்திருந்தார். மேலும் பிரபல தொலைக்காட்சியில் பி க் பா ஸ் நிகழ்ச்சியில் 4 சீ ச னி ல் போட்டியாளராக  கலந்து கொள்வதற்காக வாய்ப்பு கிடைத்தது கேப்ரில்லாவுக்கு,

இந்த வாய்ப்பினை பயன்படுத்தி திறம்பட விளையாண்டு 5 லட்சம் பரிசுடன் பி க் பா ஸ் வீட்டை விட்டு வெளியேறினார் பி க் பா ஸ் முடிந்தவுடன் சினிமாவில் ஏதாவது வாய்ப்பு கிடைக்கும் என்று தேடிக்கொண்டே அவருக்கு ஏ மா ற் ற மே மி ஞ் சி ய து. பின்னர் பிரபல சீரியல்களில் நடிப்பதற்கு வாய்ப்பு கிடைக்கவே கிடைத்த வாய்ப்பை தவற விடாமல், தற்போது சீரியலில் மும்முரமாக நடித்துக்கொண்டிருக்கிறார் கேப்ரில்லா.

சமூக வலைதள பக்கங்களில் ஆ க் ட் டி வா க இருந்து வரும் கேப்ரில்லா. தற்போது இ று க் க மா ன டி ஷ ர் ட் டி ல் தனது மு  ன் ன ழ கை எ டு ப் பா க தெரிய புகைப்படங்களை சமூக வலைத்தளத்தில் பதிவிட்டுள்ளார். இந்த புகைப்படங்களை பார்த்த இளசுகள் “எந்த கடையிலமா நீ அரிசி வாங்குற…!” என கு சு ம் பா க கருத்துகளை தெரிவித்து வருகிறார்கள்.

BM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *