ச் சே… கையை எடுத்திருந்தா கண்கொள்ளா காட்சியா இருந்திருக்குமே…! வெறும் ப் ரா வு ட ன் குனிந்தபடி போ ஸ் கொடுத்து கி று கி று க் க வைத்த அனுபமா பரமேஸ்வரன்…!!!

சினிமா

2015 ஆம் ஆண்டு மலையாளத்தில் வெளியான பி ரே ம ம் படத்தில் சு ரு ள் சு ரு ள் முடியுடன் பக்கத்து வீட்டு பெண் போல முக பாவனையுடன் இது ரசிகர்களை க வ ர் ந் து வைத்திருந்தார் ந டிகை அனுபமா பரமேஸ்வரன். ஒரு சில காட்சிகளில் மட்டுமே வந்து இருந்தாலும் சு ரு ள் முடியை கோ தி வி டு ம் ஸ் டை லி ல் மலையாளம், தமிழ், தெலுங்கு போன்ற மொழி ரசிகர்களையும் ஈ ர் த் து விட்டார் அனுபமா பரமேஸ்வரன்.

அதை தொடர்ந்து தமிழில் கொ டி என்ற படத்தில் கதாநாயகியாக அறிமுகமானார். இந்த படத்தில் தனுஷுக்கு ஜோடியாக நடித்திருந்தார் இந்த படத்தை இந்த படம் அனுபமா வுக்கு தமிழில் பெரிய வரவேற்ப்பை கொடுக்கவில்லை என்று சொல்லலாம். அதனை தொடர்ந்து தெலுங்கு சினிமாவில் வாய்ப்புகளை தேடிக்கொண்டிருந்தார்.

அங்கு ஒரு சில படங்களில் நடித்து வந்துள்ளார் அனுபமா பரமேஸ்வரன். மீண்டும் தமிழில் வாய்ப்பினைப் பெற முயற்சித்துக் கொண்டிருக்கிறார் அனுபமா. அதில் ஒரு கட்டமாக க வ ர் ச் சி புகைப்படங்களை தனது சமூக வலைதளப் பக்கங்களில் வெளியிட்டு வாய்ப்புகளை தேடி வருகிறார் அனுபமா பரமேஸ்வரன்.

தனது எடுப்பான மு ன் ன ழ கை சரியான ஆ ங் கி ளில் கா ட் டு வ தில் வல்லவராக இருக்கிறார் அனுபமா பரமேஸ்வரன். அந்த வகையில் தற்போது உ ள் ளா டை போன்ற மே லா டை யி ல் குனிந்தபடி சில புகைப்படங்களை வெளியிட்டுள்ளார் அனுபமா. இதனை பார்த்த இளசுகள் ச்சே… கையை எடுத்திருந்தா கண்கொள்ளா காட்சியை இருந்திருக்கும்…! க மெ ண் டு கள் புலம்பி கருத்துகளை தெரிவித்து வருகிறார்கள்.

BM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *