மிச்சமே வைக்காம காட்டுறேன் பாத்துகோங்க…! மே லா டை யை இறக்கி விட்டு.. அது தெரிய சூ ட் டை கி ள ப் பு ம் தமன்னா..!

சினிமா

ந டிகை தமன்னா தமிழ் சினிமாவில் கே டி என்ற படம் மூலம் அறிமுகமானார். இந்தப் படத்தில் கிட்டத்தட்ட வி ல் லி கதாபாத்திரம் போல் ஒரு கதாபாத்திரத்தில் நடித்து இருந்தார் தமன்னா. ஒரு சில படங்களில் நடித்து இருந்தார் தமன்னா. பின்னர் விஜய், அஜித், சூர்யா, விக்ரம், கார்த்திக் என தமிழ் சினிமாவின் முன்னணி நடிகர்களுடன் நடித்து வெகுவிரைவிலேயே முன்னணி ந டிகைகளில் ஒருவராக மாறினார் தமன்னா.

பின்னர் பா கு ப லி படம் மூலம் தெலுங்கிலும் நல்ல வரவேற்பு பெற்று அங்கும் ஒரு சில படங்களில் நடித்து இருந்தார் தமன்னா. அதனை தொடர்ந்து பா லி வு ட் பக்கம் சென்றுள்ள தமன்னா. தற்போது பல படங்களில் அங்கேயே செ ட் டி லா கி வி ட் டா ர் போன, ஏனெனில் தமிழில் இவரை பார்த்து பல வருடங்கள் ஆகிறது.

அதுமட்டுமல்லாமல் வெ ப் சீ ரி ஸ் பக்கமும் நவம்பர் ஸ் டோ ரி ஸ் என்ற வெ ப் சீ ரி ஸ் மூலம் நுழைந்த தமன்னா அங்கும் தனது கொ டி யை நாட்டி கொண்டிருக்கிறார். அதுமட்டுமல்லாமல் தன்னை சினிமாவுக்கு அறிமுகப்படுத்திய மா ட லி ங் துறையிலும் ம ற க் கா ம ல் மா ட லி ங் செய்து வந்து கொண்டிருக்கிறார் தமன்னா.

இந்நிலையில் பொது நிகழ்ச்சிகளுக்கும் பொது வெளியில் இருக்கும் க வ ர் ச் சி யா ன உடைகளில் சென்று வருவதை வழக்கமாகக் கொண் டுள்ளார் தமன்னா. அந்த வகையில் தற்போது விழா ஒன்றிற்கு அரைகுறை உடையில் சென்ற தமன்னா காரில் இருந்து செ ல் பி ஒன்றை வெளியிட்டுள்ளார். அதில் முன்னழகு ஏறக்குறைய தெரியுமாறு இருக்கிறது இதை பார்த்த ரசிகர்கல் “மிச்சமே வைக்காம காட்டுறேன் பாத்துகோங்க…!” என்பது போல இருக்கிறது என கருத்துகளை பதிவிட்டு வருகிறார்கள்.

BM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *