மு ட் டி க் கு கீழே நீங்க துணியே போ ட மா ட் டீ ங் க ளா…? நெ கு நெ கு ன் னு காட்ட கி று கி று க் க வைக்கும் சீரியல் ந டிகை…!!!

சினிமா

பிரபல தொலைக்காட்சியில் ஒளிபரப்பான அஞ்சலி என்ற சீரியல் மூலம் பிரபலமானவர் ந டிகை பிராக்யா நாக்ரா. இவர் ஆரம்பத்தில் மா ட லா க இருந்து சீரியல் நுழைந்தவர் பிராக்யா நாக்ரா. ஆரம்ப காலத்தில் டி க் டா க் செ ய லி மூலம் இளம் ரசிகர்களுக்கு ஒரு கனவுக் க ன் னி யா க மா றி அதன் பின்னர் சீரியல் வாய்ப்பு கிடைத்து நடித்து வருகிறார் பிராக்யா நாக்ரா.

ந டிகை பிராக்யா நாக்ரா இவரது இன்ஸ்டாகிராம் பக்கத்தில் சென்றால் இளசுகளுக்கு ஒரே கு ஷி தான். ஏனென்றால் இவர் வெளியிடும் புகைப்படங்கள் அந்தளவுக்கு க வ ர் ச் சி உடையில் அதிகமாக வெளியிட்டு வருவதை வழக்கமாக வைத்துள்ளார் பிராக்யா நாக்ரா. சீரியலில் பார்த்து ரசித்த இவரை பெரிய திரையிலும் பார்த்து ரசிக்க இவரது ரசிகர் கூட்டம் ஏ ங் கி கொண்டிருக்கிறது.

அந்த வகையில் டிசம்பர் மாதம் ஒன்பதாம் தேதி ஜீவா நடிப்பில் வெளியாகவுள்ள வரலாறு முக்கியம் என்ற படத்தில் பிராக்யா நாக்ரா நடித்துள்ளார். சமூக வலைதளங்களில் ஆ க் ட் டி வா க இருந்து வரும் பிராக்யா நாக்ரா அடிக்கடி க வ ர் ச் சி புகைப்படங்களை வெளியிடுவதை வழக்கமாக கொண்டுள்ளார் பிராக்யா நாக்ரா.

அந்தவகையில் தற்போது தொ டை வரைக்குமே உள்ள க வ ர் ச் சி உடையில் முழு தொ டை யு ம் தெரிய சில புகைப்படங்களை வெளியிட்டுள்ளார் பிராக்யா நாக்ரா.இதனை பார்த்த இளசுகள்  மு ட் டி க் கு கீழே நீங்க துணியே போ ட மாட்டீங்களா…? என கருத்துக்களை பதிவிட்டு வருகிறார்கள்.

BM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *