பொது இடம்ன்னு கூட பாக்காம… இப்படி பொ ள ந் து கட்டுறீங்களே…! திவ்யதர்ஷினியின் ஆட்டத்தால்… வா யடைத்து போன நெ ட்டிசென்கள்…!!!

சினிமா

வி ஜ ய் டி வி யி ல் தொகுப்பாளினி என்றாலே நம் நினைவுக்கு வருவது தொகுப்பாளினி திவ்யதர்ஷினிதான். அந்தளவுக்கு இவரது தொகுத்து வழங்கும் ஸ் டை லி லு ம், பிரபலங்களுடன் சாகஜமாக உரையாடும் மொழியியலும் ரசிகர்களை க வ ர் ந் த து என்றே சொல்லலாம். எந்தளவுக்கு கதாநாயகிகளுக்கு ரசிகர்கள் இருக்கிறார்களே அந்தளவுக்கு இவருக்கும் ரசிகர்கள் இருக்கிறார்கள்.

நீண்ட நாள் காதலரான ரவிசந்திரன் என்பவரை திருமணம் முடித்தார் திவ்யதர்ஷினி. திருமணமாகி ஓரிரு வருடங்களில் சில பல காரணங்களால் வி வா க ர த் து பெற்று பி ரி ந் தா ர் திவ்யதர்ஷினி. வி வா க ர த் து க் கு பின்னர் நிகழ்ச்சிகளை தொகுத்து வழங்குவதை விட நடிப்பதில் அதிகம் ஆர்வம் காட்ட தொடங்கினார் திவ்யதர்ஷினி.

ஏற்கனவே நளதமயந்தி என்ற படத்தில் நடித்திருந்தார் திவ்யதர்ஷினி. வி வா க ர த் து க் கு பின்னர் தனுஷ் நடிப்பில் வெளியான ப பா ண் டி என்ற படத்தில் நடித்திருந்தார் திவ்யதர்ஷினி. சமீபகாலங்களில்  அடிக்கடி வெளிநாடு சுற்றுப்பயணம் மேற்கொண்டுவரும் திவ்யதர்ஷினி, அங்கு க வ ர் ச் சி உடைகளில் சில புகைப்படங்களை எடுத்து சமூக வலைதள பக்கங்களில் வெளியிடுவதை வழக்கமாக கொண்டுள்ளார்.

இந்நிலையில் நடிகர் வி ஜ யி ன் நடிப்பில் வெளியான பீ ஸ் ட் படத்தில் இடம்பெற்றிருந்த அ ர ம் பி க் கு த் து என்றபாடலுக்கு பொதுவெளியில் திவ்யதர்ஷினி ஆ ட் ட ம் போட்ட வீடியோ ஒன்று  இணையத்தில் வை ர லா க ப ர வி கொண்டுள்ளது. இதனை பார்த்த நெ ட் டி செ ன் க ள் பொது இடம்ன்னு கூட பாக்காம… இப்படி பொ ள ந் து க ட் டு றீ ங் க ளே…! என க மெ ண் டு க ளி ல் பு ல ம் பி வருகிறார்கள்.

BM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *