பிரபல ந டிகை க ர் ப் ப மா கி மூன்று வருடங்கள் கழித்தும் பிறக்காத குழந்தை… யார் அந்த ந டிகை…! வெளியான அ தி ர் ச் சி தகவல்…!!!

சினிமா

பெரும்பாலும் முன்ணனி ந டிகைகளாக வளம் வரும் ந டிகைகள் பலரும் தங்களது திருமணத்துக்கு பிறகும் நடிப்பதில் அதிகம் ஆர்வம் காட்டி வருகிறார்கள் அவர்கள் குழந்தை பெற்றுக்கொள்வதில் தாமதம் ஏற்படுகிறது வழக்கமான விஷயம் தான். இதனாலே சில ந டிகைகளுக்கு வி வா க ர த் து ம் ஏற்படுவது வழக்கமான ஒன்றாக சினிமா துறையில் இருந்து வருகிறது.

அப்படி திருமணமான ந டிகையை தேர்வு செய்து எப்போது குழந்தை பிறகும் என ஆர்வமாக காத்துக்கொண்டிருப்பது போல சமூக வலைதள வாசிகள் சிலர் தங்களது கருத்துக்களை பதிவிடுவதை வழக்கமாக கொண்டுள்ளனர். அந்த வகையில் கடந்த மூன்று வருடங்களுக்கு முன் திருமணம் செய்துகொண்ட முன்னணி ந டிகை ஒருவருக்கு நடந்துள்ளது.

அப்படி அந்த ந டிகையிடம் எப்போது குழந்தை பிறகும் என சமூக வலைத்தளங்களில் கேள்விகளை கேட்டுள்ளனர் நெ ட்டிசென்கள். அப்படி கேட்டாலும் பரவாயில்லை ஒரு சிலர் ந டிகை க ர் ப் ப மா க இருக்கிறார் என மாதம் ஒருமுறை அவரைப்பற்றிய தகவல்கள் வெளியாகிய வண்ணம் இருந்தது. பெரிய குடும்பத்து நடிகரை காதலித்து திருமணம் செய்துகொண்டவர் அந்த ந டிகை.

திருமணத்துக்கு பிறகும் தொடர்ந்து படங்களில் நடித்து முன்னனி ந டிகையாக வலம் வந்தார். அந்த ந டிகை மூன்று வருடமாக க ர் ப் ப மா க இருப்பதாக இணயத்தில் தகவல்கள் ப ர வி வந்தது. இதனால் க டு ப் பா ன நடிகை அதை வெளிக்காட்டமுடியாமல் கிண் ட ல டி க் கு ம் வகையில் மூன்று வருடமாக வயிற்றிலிருந்து குழந்தை வெளிவராமல் அ ட ம் பிடிக்கிறது என தெரிவித்துள்ளார்.

 

BM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *