ப்பா… பக்கா பா லி ஷா இருக்காங்களே…! இப்படியொரு ஹா ட் டா ன மாமியார் கிடைக்க குடுத்து வச்சிருக்கணும்…!! வை ர லா கு ம் செந்தில் குமாரியின் ஹா ட் புகைப்படங்கள்…!!!

சினிமா

ந டிகை செந்தில் குமாரி பசங்க படத்தின் மூலம் பிரபலமானவர். சினிமாவில் மட்டுமல்லாது சீரியல்களிலும் நடித்துள்ளார் செந்தில்குமாரி. சரவணன் மீனாட்சி சீரியலில் அன்பான மாமியாராக நடித்திருந்தார். தற்போது பாரதிகண்ணம்மா சீரியலில் நடித்து வருகிறார் செந்தில்குமாரி. இவரது ப்ளஸ் பாய்ண்ட் என்னவென்றால் இவருடைய கீ ச் சு க் குரல் தான்.

மேலும் மெ ர் ச ல் படத்தில் தனது உருக்கமான நடிப்பினால் அனைவரையும் ஈ ர் த் த வ ர் செந்தில்குமாரி செந்தில்குமாரி ஆடுகளம் படத்தில் பே ட் டை க் கார ன் மனைவியாக நடித்த ந டிகை மீனாளின் அக்கா ஆவார் இவர் திருமணத்திற்குப் பின்பு தான் நடிக்கவே வந்துள்ளார். தளபதி விஜய்யின் தீ வி ர ரசிகை செந்தில்குமாரி.

இவருக்கு விஜய் பார்க்க வேண்டும் என்று நீண்ட நாட்களாக ஆசை இருந்ததாம் திருப்பாச்சி படத்தின் போது அவனது நீண்ட நாள் ஆசை நிறைவேற்றி உள்ளதாக தெரிவித்திருந்தார் செந்தில்குமாரி. தற்போது இவருக்கு வயது 40 மேலாகிறது இவர் சினிமாவிலும், சின்னத்திரையிலும் அம்மா கதாபாத்திரங்களிலும், மாமியார் கதாபாத்திரங்களும் நடித்துக்கொண்டிருக்கிறார்.

இந்நிலையில் எப்போதுமே புடவை சகிதம் ஆகவே இவரை பார்த்த நெ ட்டிசன்களுக்கு ஷா க் கா ன புகைப்படத்தை வெளியிட்டுள்ளார் செந்தில்குமாரி. அதாவது தான் அணிந்திருக்கும் டா ப் சை திறந்து விட்டபடி படு சூ டா ன புகைப்படங்களை வெளியிட்டுள்ளார் செந்தில்குமாரி. இதனைப் பார்த்த நெட்டிசன்கள் இப்படி ஒரு ஹா ட் டா ன மாமியார் கிடைக்க கொடுத்து வைத்திருக்கும் என மு ன கி வருகிறார்கள்.

BM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *