இந்த வயசுலயும் இப்படியா…? வெறும் ப் ரா… கு லு ங் க கு லு ங் க ஆட்டம் போட்டு இணையத்தை சூ டே ற் றி ய ந டிகை கஜோல்…!!!

சினிமா வைரல் வீடியோ

ந டிகை  கஜோல் இந்திய சினிமாக்களில் இவரை தெரியாதவர்களே இல்லை என்று கூறலாம். அந்தளவுக்கு பல மொழி படங்களிலும் நடித்துள்ளார் கஜோல். அப்படி தமிழில் மின்சார கனவு என்ற படத்தின் மூலமாக அறிமுகமானவர் ந டிகை கஜோல். அந்த படத்தில் இடம்பெற்ற பூப்பூக்கும் ஓசை என்ற பாடலை கேட்டால் இன்றளவும் கஜோல் நினைவு வந்து செல்லும்.

பின்னர் வெகு காலங்களுக்கு பிறகு தனுஷ் நடிப்பில் வெளியான வேலையில்லா பட்டதாரி 2 திரைப்படத்தில் வி ல் லி கதாபாத்திரத்தில் நடித்திருந்தார் கஜோல். முதலில் இந்த ரோ லு க் கு ந டிகை ஐஸ்வர்யா ராயை தான் பேசியிருந்தார்களாம், ஆனால் கதாபாத்திரத்துக்கு முக்கியத்துவம் குறைவாக இருந்ததால் நடிக்க முடியாதென கூறிவிட்டாராம். பின் வேறு சில ந டிகைளில்டம் பேசிப்பார்த்து ஒரு வழியாக கஜோல் ஒப்பந்தம் செய்யப்பட்டாராம்.

தமிழில் நயந்தாரா எப்படியோ அதே போல பா லி வு ட் டி ல் கஜோல் பல நடிகர்களுடன் காதலில் கி சு கி சு க் க ப் ப ட் டு கடைசியில் அஜய் தேவ்கானை திருமணம் முடித்துக்கொண்டார். இவருக்கு இரு குழந்தைகள் இருக்கும் நிலையிலும் இன்றளவும் இளம் ந டிகைகளுக்கு இணையாக க வ ர் ச் சி உடைகளை உடுத்தி வருகிறார் கஜோல். இறுக்கமான உடைகளில் தொ டை க வ ர் ச் சி காட்டுவதில் வ ல் ல வ ரா க இருக்கிறார் கஜோல்.

அவ்வப்போது க வ ர் ச் சி உடைகளில் விழா மேடைகளிலும் கூட தோன்றுவார் கஜோல். அந்த வகையில் தற்போது வெறும் ப் ரா மட்டுமே அணிந்து கொண்டு ஒரு பாடலுக்கு கு லு ங் க கு லு ங் க மூ மெ ன் ட் ஒன்றை போட்டுள்ளார் கஜோல். இதை பார்த்த நெ ட்டிசென்கள் இந்த வயசிலேயும் இப்படியா என வா யை பி ள ந் து பார்த்து வருகிறார்கள்.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Kajol Devgan (@kajol)

BM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *