மகனின் புகைப்படத்தை வெளியிட்ட ந டிகை வரலட்சுமி…! இன்னும் கல்யாணமே ஆகலேயே அதுக்குள்ள எப்படி…?? அ தி ர் ச் சி யி ல் ரசிகர்கள்…!!!

சினிமா

ந டிகை வரலட்சுமி இவர் விக்னேஷ் சிவன் இயக்கிய போ டா போ டி என்ற திரைப்படத்தின் மூலமாக தமிழ் சினிமாவில் அறிமுகமானார். இநத படத்தில் நடிகர் சிம்புவுக்கு ஜோடியாக நடித்திருந்தார் வரலட்சுமி. இந்த படம் எதிர்ப்பித்த வெற்றியை அடையவில்லை என்றே சொல்லலாம். அதனை தொடர்ந்து பாலா இயக்கத்தில் தா ரை த ப் ப ட் டை படத்தில் நடிகர் சசிகுமாருக்கு ஜோடியாக நடித்திருந்தார்.

இந்த படத்தில் இவரது நடிப்பு பலராலும் பாராட்டப்பட்டது. தனி தொடர்ந்து விஜய் நடிப்பில் வெளியான சர்க்கார் படத்தில் வி ல் லி கதாபாத்திரத்தில் நடித்திருந்தார் வரலட்சுமி. வி ல் லி கதாபாத்திரத்துக்கு வரவேற்பு கிடைக்கவே விஷால் நடிப்பில் வெளியான ச ண் டை க் கோ ழி 2 படத்திலும் வி ல் லி கதாபாத்திரத்திலே நடித்திருந்தார் வரலட்சுமி.

பின்னர் மலையாளம், தெலுங்கு சினிமாக்களிலும் வி ல் லி கதாபாத்திரங்களில் நடித்து பிரபலமானார். சமீப காலமாக படங்களில் எதிலும் வரலட்சுமி தென்படவில்லை. மேலும் க ன் னி ரா சி என்றபடத்தில் நடித்துவருவதாக தகவல் வெளியாகியுள்ளது. சமூக வலைதள பக்கங்களில் ஆ க் ட் டி வா க இருந்து வரும் வரலட்சுமி யோ கா செய்யும் வீடியோக்களை வெளியிட்டு வந்தார்.

இந்நிலையில் தான் வளர்க்கும் செல்லப்பிராணியான நா யி னை தூ க் கி பிடித்தபடி புகைப்படத்தை பகிர்ந்துள்ளார் வரலட்சுமி. இந்த இப்பதிவில் இது தன் இது மகன் என குறிப்பிட்டிருந்தார். இதனை பார்த்த கு று ம் பு க் கா ர நெ ட்டிசென்கள் இன்னும் கல்யாணமே ஆகலேயே அதுக்குள்ள கு ழந்தையா என கு சு ம் பா க கருத்துக்களை தெரிவித்து வருகிறார்கள்.

BM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *